Tập Lái
28/9/12
9
2
3
Ford nó sài ly hợp kép khô bạn nhé.... với ford lai khưa một phần lớn ở tt đông nam á... nên đồ gì khưa đc là khưa ngay thoiii
Ly hợp kép rất nóng, Sorento mới là loại ngậm trong dầu và có giải nhiệt. Độ bền thế nào thì phải đợi xem sao. Ở xứ mình chẳng có hãng nào triệu hồi tử tế đâu. Còn nói về phụ tùng thì hàng China được các hãng lắp ráp đặt hàng rất nhiều và rất tốt, các hãng cung ứng phụ tùng số 1 thế giới đều có nhà máy ở China. Được dùng phụ tùng lắp ráp từ China là một vinh hạnh rồi.

• Wow
Reactions: kdldt
Hạng B2
12/10/15
149
84
28
33
Nội thất mà chật hơn santafe... bác nhầm rồi đó... mình ngồi thử hai em nó rồi nhé...
Santafe anh trai mua đầu 2020...
Còn hôm bữa mình ra buổi giới thiệu sp của thaco trên mình, pải nói san hiện nay ko so được
Bác ấy fan hoặc seo của nhà TC rồi đây, xem nick và cách nói chuyện thì biết r....cãi với bác ấy làm gì

Hạng B2
12/10/15
149
84
28
33
Em ra showroom xem thực tế thấy đúng là nó xấu thật, nhìn đầu xe thấy nó không đường bệ như thằng em seltos mà cụp cụp xuống, thân xe so với phần đầu không ăn nhập, nội thất hôi, chật hơn santafe... nói chung trong ảnh và ngoài đời khác xa quá. Mà em nghe sêu nói là cấm đại lý trưng bày xe - không rõ lý do tại sao?
Bác là fan của TC hay sao thế? em thì nghe Seo nói xe giao cho khách còn không có thì lấy đâu ra xe để Trưng Bày chứ đâu như bác nói là Cấm???

Hạng D
24/4/17
1.867
1.486
138
34
Ly hợp kép rất nóng, Sorento mới là loại ngậm trong dầu và có giải nhiệt. Độ bền thế nào thì phải đợi xem sao. Ở xứ mình chẳng có hãng nào triệu hồi tử tế đâu. Còn nói về phụ tùng thì hàng China được các hãng lắp ráp đặt hàng rất nhiều và rất tốt, các hãng cung ứng phụ tùng số 1 thế giới đều có nhà máy ở China. Được dùng phụ tùng lắp ráp từ China là một vinh hạnh rồi.
Phụ trợ với nhân công rẻ nhưng tiêu chuẩn phải theo hãng mẹ chứ ko pải như x7, z8 ở vnam đâuuuuu