Hạng D
14/6/09
2.580
2.964
113
Hãy tẩy chay ngay sorento ở showroom trường hải để nó ăn hành cho hết luôn. Bản mới người ta đi dc nửa vòng đời roi

vụ thoái thác trách nhiệm trong việc Kia Hà Đông lừa đảo, cộng thêm việc bán xe cổ thế này chứng tỏ Trường Hải coi thường khách hàng Việt quá. Quan điểm của em là hàng Việt Nam chất lượng cao chỉ là quảng cáo mà thôi. Ko chơi.

Vẫn không hiểu lý do gì Trường hải bán 3 năm nay mà chưa hết mẫu cũ để lên mẫu mới?

Các bác phải kêu gọi xúm vào mua ảnh mới đem xe mới về (clear stock & thị phần tăng). Các bác chê không mua thì ai xài hàng stock đó ? ;))
Anh THACO bán M3 CX-5 với KIA morning/K3 là đủ hụi rồi... anh Sorento (sportage có cho đủ mặt anh tài như Honda bán Accord đấy)

Hạng B2
4/1/16
336
278
63
32
Mình hay xem xe trên youtube nên biết vụ này lâu rồi coi thường dân vừa thôi chứ ngt ra thể hệ 3 rồi facelift lun rồi mà giờ vẫn bán thế hệ 2. Tây chay sorento đi ae

Hạng D
14/6/09
2.580
2.964
113
Mình hay xem xe trên youtube nên biết vụ này lâu rồi coi thường dân vừa thôi chứ ngt ra thể hệ 3 rồi facelift lun rồi mà giờ vẫn bán thế hệ 2. Tây chay sorento đi ae
Thế chắc bác không xài đồ của Toyota & Honda LD được rồi.... CRV mới - Accord mới - Camry mới - Altis mới...

Hạng B2
31/1/14
467
281
63
Saigon-Vietnam
em mong các bác tẩy chay sorento TH đang bán hiện tại vài tháng để TH mang bản mới nhất này về thì tuyệt vời quá. bản nâng cấp này không còn gì để nói
Mấy anh vào đây đa số đều đã ngậm đắng nuốt cay với TH rồi, còn tẩy chay gì nữa :mad:

Hạng B2
4/4/14
413
297
63
hy vọng em này về mấy em đời cũ giảm giá mạnh như cx5 để em dc "nhờ"

Hạng B2
1/9/16
329
173
58
34