Hạng C
5/6/07
765
2
0
40
ACCO
acco.vn
Các bác hôm rồi đi triển lãm đã ngó kỹ qua mấy chú KIA chưa cho ý kiến giúp em với em đang lựa chọn CARENS hoặc TRANSIT 9 chỗ.Bác nào có hình đưa lên đi cho em ngó em nó tý và cho em ý kiến để lựa chọn tốt hơn,anh em cùng 1 nhà giúp nhau nó hay hơn

Hạng B2
15/3/07
215
0
16
112
BACHA
RE: KIA triển lãm thế nào

bác hỏi thế thì khó quá,nhà bác kinh doanh vận tai hành khách thì bác chọn TRANSIT 9chỗ còn nếu ko kinh doanh thì bác định đi làm bằng 9chỗ ạ?

Hạng D
23/10/04
2.240
1.785
113

Chắc hôm triển lãm cũng không có gì ấn tượng nên không thấy bác nào làm cái cảm tưởng cho anh em xem!:)

Hạng B2
1/2/07
175
3
18

Triển lãm ấn tượng mỗi mấy em chân dài của FOrd thôi các bác ạ,
xe mới thì chỉ có mỗi em Transit 9 chỗ (mua về dùng cho gia đình lớn cũng thấy ổn các bác ạ,độ lại nội thất,2 hàng ghế sau),giá khoảng 30k các bác ạ.

Kia Thaco cũng nhiều người tới xem, nhất là Carens New,có sunrôf nhưng nội thất bình thường, dáng xe hơi nhỏ>Carnival vẫn hay hơn đấy ạ,rộng rãi (tuy không bằng Transit 9 chỗ,em cũng nghiêng về em này chút.)

Kia Rio cũng đẹp (nếu có tiền mà mua đi làm hàng ngày cũng đc các bác nhỉ :D) chỉ có điều lại phải chơi lại ghế da. ghế sau: nếu người lái và ngừời ngồi sau cùng cao 1m7 thì bị chạm đầu gối.

Nói chung là Triển lãm Auto Tech bao giờ cũng ... chán !!!!:D

Tập Lái
29/11/06
7
0
0

Trích đoạn: patchipetro

xe mới thì chỉ có mỗi em Transit 9 chỗ (mua về dùng cho gia đình lớn cũng thấy ổn các bác ạ,độ lại nội thất,2 hàng ghế sau),giá khoảng 30k các bác ạ.
Bác Patchipetro ơi, toàn xôi 500, lá nghìn rưỡi mà bác bảo ấn tượng thì em chịu...Auto tech chỉ được mỗi em Rio hatchback là đáng xem...

Hạng C
15/12/06
632
0
0

Trích đoạn: trane.hanoi

Trích đoạn: patchipetro

Bác Patchipetro ơi, toàn xôi 500, lá nghìn rưỡi mà bác bảo ấn tượng thì em chịu...Auto tech chỉ được mỗi em Rio hatchback là đáng xem...

Fun thật ..

:D:D:D:D

Hạng C
5/6/07
765
2
0
40
ACCO
acco.vn

bác hỏi thế thì khó quá,nhà bác kinh doanh vận tai hành khách thì bác chọn TRANSIT 9chỗ còn nếu ko kinh doanh thì bác định đi làm bằng 9chỗ ạ? [8|]

Bac phongts oi gia dinh nha em dong nguoi lam tam day la tam du

Hạng B2
6/6/07
175
1
0

chán nhất là Piccanto, cắt hết options nhưng giá vẫn là 18.5 như thế thì làm em Dai Charade 19.5 Nhật xịn phê hơn

Hạng B2
15/2/05
251
0
0

Bác grandis07 ơi, chỉ cho em chỗ xem em charade với, xe nhập mới tinh hay qua sử dụng ah.. em ỏ HN

Hạng F
13/1/06
12.136
2.085
113
59
Bình Thạnh -Tp HCM

Còn em KIA Carnivan này chắc là đời mới nên chưa thấy tại VN ?Tui thấy trong hình em này có vẻ đường bệ như Toyota Sienna hoặc Honda Odyssey,không biết có bác nào nhìn thấy em KIA này ngoài đời chưa nhỉ?

Last edited by a moderator: