Hạng B2
21/10/15
244
201
43
HCM
www.ttrungdung.com
như nay có đ c ko ạ các bác
Cái này của bác chỉ tích hợp camera de và viet map vào. Cái mirorlink là để show cái màn hình điện thoại lên màn hình mylink :)
bác pm cho em chi phí lắp camera de nhé. Mylink xe am đã mở sãn rồi nhưng em k biết cách lắp và chi phí thế nào

Hạng B1
20/11/15
79
42
18
46
D7
Hờ hờ xe em cái mirrorlink có sẵn nè các bác.
Em đã vào check tại trang http://mirrorlink.com/ và thấy nó chỉ hỗ trợ 1 số dòng điện thoại :). Để em tìm con điện thoại nào phù hợp để test xong sẽ làm 1 bài review :)
Chả hiễu sao em k upload ảnh được, các bác chịu khó vào xem nhé link ành
Cụ làm thế nào mà hay vậy chi em voi.

Hạng B1
20/11/15
79
42
18
46
D7
Cái này của bác chỉ tích hợp camera de và viet map vào. Cái mirorlink là để show cái màn hình điện thoại lên màn hình mylink :)
bác pm cho em chi phí lắp camera de nhé. Mylink xe am đã mở sãn rồi nhưng em k biết cách lắp và chi phí thế nào
Firmware mylink cua bac version bao nhieu the.
Chup cho em tam hinh duoc khong bac.

Tập Lái
23/4/16
8
0
1
44
Chào các bác,

Cho mình hỏi có bác nào kích hoạt được Mirrorlink trên Mylink chưa vậy?

Cái này mình có thể nhờ bên kỹ thuật của hãng làm khi lấy xe luôn được không các bác?

Hiện mình thấy một số a gấu kích hoạt được, mã code vào develope mode là 20110827, sau khi vào chế độ WinCE thì có thể kích hoạt lên được.

Nếu làm được thì có thể sử dụng maps và nhiều chức năng trên điện thoại luôn.

Thanks các bác.
Làm đc mà bác oi em gửi hình bác xem nhé

Attachments

Hạng B2
21/10/15
244
201
43
HCM
www.ttrungdung.com
Chào các cụ!
Sau 1 thời gian em đã sử dụng được mirrorlink và camera de vào mylink rồi đây :)
Sử dụng Mirrorlink và camera de:
Camera de trên mylink:
Khi xe màn hình sẽ báo chính xác vị trí cảm biến cảnh báo (cái hình tam giác nhỏ trong vạch) đầu tiên cái tam giá be bé màu vàng, khi càng gần thì nó to ra và chuyển thành màu đỏ. Em thấy tính năng này khá hay và làm em phân tâm khi de :D:p

Chỉnh sửa cuối:
  • Like
Reactions: makiho