Hạng C
9/9/14
930
1.068
93
39
Chỗ này cùi bắp, rửa xe mà kêu "thợ ko biết chạy xe nên anh phải ngồi đợi rồi đem xe đi luôn chứ ko để lại đây lau được" trong khi em muốn sang đường để hớt tóc. Mịa ! Vô 1 lần rồi "say goodbye luôn"
Tính ra nó báo trước vậy là còn đỡ. Mấy chỗ rửa xe khác chắc gì đã biết lái mà cứ thích leo lên de ra de vào cơ. Tới lúc có chuyện thì bác là người lãnh quả đó.

Hạng D
30/4/11
1.331
707
143
Chỗ này trước giờ em hay rửa, nhưng dạo gần đây không biết có đổi chủ hay đổi nhân viên gì không mà có hiện tượng phá xe khách:
  1. Cách đây khoảng 2 tuần, sau khi rửa xong em phát hiện ra chữ decal nổi dán trên xe em bị gảy hết phân nửa. Lúc vừa rửa xong vết gảy còn rất mới ... em hỏi thợ thì trả lời ngơ ngơ. Em nghi vấn lần thứ 1.
  2. Ngày hôm qua sau khi rửa xong thì phát hiện trên nắp cốp sau có 4 vết trầy dài, cỡ 35cm, ăn sâu vào tới trong, lòi vết sơn lót màu trắng ra (xe em màu đen). Em hỏi liền thợ thì cũng trả lời ngơ ngơ, vẻ không biết cho qua chuyện. Em bảo đảm rằng trước khi đem xe vào rửa thì ko có vết trầy này vì trước đó em có mở / đóng cốp sau để cất đồ. Nếu có thì em phát hiện liền vì vết trầy này rất dễ thấy.
Em tự hỏi vì sau chỗ này lại làm vậy ... có phải em rửa xong mà ko bo không? Mấy bác cẩn thận. Còn em sẽ không bao giờ vào chỗ này nữa.

P/S: có lần em để xe ở đây rửa và qua bên kia đường hớt tóc thì khi lấy xe bị tính thêm 40k giữ xe nữa
Chỗ này em lần nào đi rửa về cũng trầy xe. Em chuyển qua Hoa Lan thì khá hơn nhưng 100k cả hút bụi. Em qua 82 Cù Lao, rửa xong cũng 100k và khuyến mãi thêm vết trầy sâu. Hoa Cúc thì em chưa thử. Giờ em mua máy tự rửa, có đi về trễ vẫn có thể rửa xe tại nhà

Hạng B2
21/4/09
437
563
93
Chào các bác,
Em xin gửi các bác chương trình khuyến mãi đặc biệt mùa EURO
KHUYẾN MÃI LỚN CHO MÙA MƯA
TẶNG GÓI WAX BÓNG BẢO VỆ SƠN
(trị giá 450k) KHI RỬA XE TẠI DETAILINGPRO
Thời gian từ: 15/6 - 15/7/2016

Đặc biệt bên em rửa xe sử dụng hoàn toàn bằng nước máy
Mừa mưa là các tác nhân gây ăn mòn kim loại và phá hủy sơn trên xe ô tô. Khi nước mưa trộn với bùn đất và bụi bẩn trên đường – vốn cũng chứa nhiều chất ăn mòn rồi bám lâu ngày trên xe, tốc độ ăn mòn càng nhanh hơn. Thêm vào đó, độ ẩm không khí rất cao cũng khiến quá trình ô xy hóa kim loại diễn ra mạnh hơn. Các hiện tượng này có thể không thấy được bằng mắt thường trong ngày một ngày hai, nhưng nếu chú ý thật kỹ bạn sẽ nhận ra xe đã cũ đi so với hồi trước mùa mưa.
2 dòng sản phẩm FDT và FDC là dòng Fluid Dynamic của DK – Detailing Kingdom (Châu Âu) chăm sóc và bảo vệ xe bạn trong mùa mưa đồng thời tạo bóng mượt cho nước sơn
Ø FDT – Fluid Dynamic Teflon thành phần có Teflon chất phủ mặt chảo chống dính, tạo độ trong cho nước sơn. Nên dùng cho các xe màu sáng (bạc, trắng, ngọc trai)

Ø FDC – Fluid Dynamic Carnauba thành phần có Carnauba là chất chiết xuất từ cây cọ Brazil, tạo độ mượt cho nước sơn. Nên dùng cho xe sẫm màu.

Cả 2 sản phẩm đều thực hiện chức năng:
o Tăng cường độ bóng cho sơn
o Chống bám nước
o Chống bám bụi
o Chống tĩnh điện
o Ngăn tia UV phá hại và làm hỏng sơn
o Sản phẩm FDC và FDT đều có chất làm sạch nên chi cần rửa rồi wax lên và lau lại là xe không những sạch mà còn bóng.

TRUNG TÂM CHĂM SÓC XE VÀ RỬA XE CHUYÊN NGHIỆP - DETAILINGPRO
Số 78 Đường Song Hành, P. An Phú, Q2 (gần Metro An Phú)

Kiếm chổ rữa xe khu Phan Xích Long ,Phú nhuận Kiếm chổ rữa xe khu Phan Xích Long ,Phú nhuận Kiếm chổ rữa xe khu Phan Xích Long ,Phú nhuận Kiếm chổ rữa xe khu Phan Xích Long ,Phú nhuận Kiếm chổ rữa xe khu Phan Xích Long ,Phú nhuận Kiếm chổ rữa xe khu Phan Xích Long ,Phú nhuận

• Like
Reactions: vano.nguyen
Hạng B2
21/4/09
437
563
93
Chào các bác,
Bên em sắp có chương trình khuyến mãi đặc biệt dành cho gói phủ Ceramic và FREE WAX bóng khi rửa xe tại DETAILINGPRO, mời các bác ghé ủng hộ
Địa chỉ: DETAILINGPRO - số 78 Đường Song Hành, P. An Phú, Q2 (cách Metro An Phú 80m)
Kiếm chổ rữa xe khu Phan Xích Long ,Phú nhuận

Tập Lái
17/9/18
3
1
3
30
Ở Phú Nhuận, quận 1 thì chỉ có thể qua rửa xe 192 - 82 Cù Lao. Chổ này rửa xe kỹ có tiếng xưa giờ rồi. Rửa xong xe không chỉ sạch mà còn bóng loáng nữa. Xe mình vs xe công ty mình đều rửa đây.

Tập Lái
26/6/19
6
0
1
34
Tham khảo thêm nha bạn, top địa điểm rửa xe ô tô TPHCM. Mình cũng hay qua AutoWash quận 7 xe, chỉ thấy mỗi chổ đó làm được. Nói chung cũng đi nhiều tiệm rồi. Hồi trước còn nhà ở Phú Nhuận thì hay qua Rửa xe 192 - Phú Nhuận, mà giờ về quận 7 nên chỉ rửa ở AutoWash.
P/S: Khuyên các bác nên tránh các tiệm ở quận Bình Tân ra, mình ở nhiều nơi nên đi rửa xe nhiều chổ rồi.

Tập Lái
30/12/19
13
6
0
28
Quận 5
Tham khảo thêm nha bạn, top địa điểm rửa xe ô tô TPHCM. Mình cũng hay qua AutoWash quận 7 xe, chỉ thấy mỗi chổ đó làm được. Nói chung cũng đi nhiều tiệm rồi. Hồi trước còn nhà ở Phú Nhuận thì hay qua Rửa xe 192 - Phú Nhuận, mà giờ về quận 7 nên chỉ rửa ở AutoWash.
P/S: Khuyên các bác nên tránh các tiệm ở quận Bình Tân ra, mình ở nhiều nơi nên đi rửa xe nhiều chổ rồi.
Mới rửa chỗ này song thấy cũng được sạch sẽ vệ sinh kỹ lưỡng chỉ có 60k 1 xe quá ngon.

Tập Lái
28/12/19
6
0
0
27
Quận 1
sontunglamjsc.com
có sdt không bạn cho mình xin địa chỉ cụ thể