Tập Lái
22/11/13
1
0
1
quangtuanauto.vn
Chào mọi người, hôm nay mình xin chia sẻ với Các bạn về kênh kiếm tiền, cực kì uy tín cho mọi người cộng nhau kiếm tiền nhé. Website mà mình muốn chia sẻ ấy là website Mada.vn, đây là 1 trong những trang web bán hàng lớn nhất tại Việt Nam bây giờ. Mada.vn bán đa số sản phẩm chính hãng như: áo xống cá tính, phụ kiện thời trang, đồ điện máy, đồ gia dụng, mỹ phẩm, nước hoa… với tầm giá rẻ và rất khó khăn so với thị phần. Đặt hàng và giao hàng rất đơn giản và chóng vánh. Chính sách đổi trả hàng chỉ trong 14 ngày mà ko với bất kỳ khó khăn nào trong việc đổi trả hàng làm cho cho mọi người đều cảm thấy An toàn lúc sắm mua tại Mada.vn Và, điều lý tưởng hơn hết là hiện nay Mada.vn đang sở hữu chính sách hợp tác viên khôn cùng hay, tạo điều kiện cho chúng ta với thể kiếm thêm thu nhập ngay tại nhà 1 những khôn cùng đơn giản. Cả nhà với thể đăng ký hiệp tác viên tại Mada.vn hoàn toàn miễn phí nhé. Link đăng ký hiệp tác viên tại đây: https://ctv.mada.vn/dang-ky.html?801726

Sau lúc đăng ký thành công, bạn chỉ cần đăng nhập vào phần quản trị của hiệp tác viên và lấy link giới thiệu sản phẩm, like hoặc share trên mạng xã hội như Facebook, Zalo… lúc sở hữu bất kỳ người nào mua hàng trên Mada.vn duyệt đường link bạn giới thiệu sở hữu mọi người thì bạn sẽ nhận được ngay tiền huê hồng tương ứng với tỷ lệ % mà Mada.vn quy định. Tỷ lệ hoa hồng của Mada.vn hiện tại là rất rất cao, từ 5% tới 80% tuỳ từng sản phẩm. ví dụ: mình share 1 link sản phẩm mỹ phẩm lên facebook, bạn của mình vào sắm 1 đơn hàng giá 800.000đ, sản phẩm này Mada.vn đang quy định mức hoả hồng là 20% thì mình có hoả hồng là 160.000đ. Quá đơn giản đúng không nào? với chương trình hiệp tác viên của Mada.vn mình sẽ không hề đi bán hàng, không hề tìm hàng tồn kho, chẳng phải giao hàng, ko phải chăm sóc người mua… ko rủi ro, quá sướng mà % hoả hồng có lúc còn cao hơn nhiều so mang việc tự bán hàng. ngoài ra, Mada.vn còn với chính sách huê hồng 5% thu nhập cho việc bạn giới thiệu thêm hiệp tác viên mới tham gia vào chương trình. tỉ dụ: mình mang 2000 bạn trên facebook và hàng chục nghìn người follow, mình sẽ đăng lên facebook giới thiệu về chương trình hợp tác viên của Mada.vn thì có 100 người bạn đăng ký tham gia. Mỗi người bạn sẽ kiếm được một.000.000đ từ việc giới thiệu cho bạn bè họ mua hàng. Vậy mình sẽ được Mada.vn trả thêm huê hồng là: 5% * một.000.000đ* 100 người = 5.000.000đ Quá thuần tuý đúng ko nào? Vậy ví như sở hữu 1000 bạn bè cùng khiến cho với mình thì sao??? Chương trình này hoàn toàn Miễn phí nên bạn cứ tham dự thử xem sao, biết đâu với thêm trong khoảng 500.000đ đến vài triệu mỗi ngày nào.
Link đăng ký: https://ctv.mada.vn/dang-ky.html?801726