Hạng B1
19/12/18
95
528
83
41
Vợ 2 em dạo gần đây đi ko được mượt. Vòng tua máy cao tốc chậm chừng 30km dù nhấp rất nhẹ chân ga máy vẫn bị giật nhẹ i như nấc cục vậy. Vặn volang lúc xe đứng yên nghe rè rè xoạt xoạt tại volang, đi tốc 90km xe lại bồng bềnh.
mà trước ko bị kiểu này. Bảo dưỡng mang hãng bẩu bình thường. Mà em lái hàng ngày em cảm gíac nó có bị gì thật mà mang hãng thì bẩu bình thường
Các bác có biết gara nào uy tín chuyên gầm thước lái chỉ em với em đi kiểm tra xem thế nào ạ. Xe mới chạy được 26 ngàn à
Giúp em với mí bác.

Hạng D
30/3/05
2.353
15.280
113
Vợ 2 em dạo gần đây đi ko được mượt. Vòng tua máy cao tốc chậm chừng 30km dù nhấp rất nhẹ chân ga máy vẫn bị giật nhẹ i như nấc cục vậy. Vặn volang lúc xe đứng yên nghe rè rè xoạt xoạt tại volang, đi tốc 90km xe lại bồng bềnh.
mà trước ko bị kiểu này. Bảo dưỡng mang hãng bẩu bình thường. Mà em lái hàng ngày em cảm gíac nó có bị gì thật mà mang hãng thì bẩu bình thường
Các bác có biết gara nào uy tín chuyên gầm thước lái chỉ em với em đi kiểm tra xem thế nào ạ. Xe mới chạy được 26 ngàn à
Giúp em với mí bác.
Cái quan trọng là bác ở đâu để biết mà chỉ.

Hạng F
13/9/07
7.049
48.471
113
Đại lý hãng nào? Ko ổn thì mang qua đại lý khác

Hạng D
13/1/11
2.367
26.564
113
thành Phiên An - Gia Định
90km/h bồng cmn bềng thì coi lại luôn 4 cái ống phuộc giảm xóc shock absorber của 4 bánh
coi lại cả cái ống phuộc ngang ngay thước lái
ống nài tác dụng giống hịt 4 ống kia : lúc tắt mái xoay vô lăng thấy dẻo dẻo ... là nó
hóng rì pọt chủ thớt

Hạng D
11/6/14
2.410
12.172
113
A chủ đem qua @PHONG NGUYEN kiểm tra thử, xe mình lúc trước đi qua ổ gà, gờ giảm tốc nó cứ kêu lục cục, đem hãng, gara ngoài có mà tụi nó phán lung tung, thay phuộc, mình đem qua cu Phong làm cao su gầm, bạc thước lái hết kêu đến giờ chắc đc 3 năm rồi

Hạng C
1/11/13
599
2.884
93
Giúp em với mí bác.
Xe gì Bác?

Hạng B1
19/12/18
95
528
83
41
A chủ đem qua @PHONG NGUYEN kiểm tra thử, xe mình lúc trước đi qua ổ gà, gờ giảm tốc nó cứ kêu lục cục, đem hãng, gara ngoài có mà tụi nó phán lung tung, thay phuộc, mình đem qua cu Phong làm cao su gầm, bạc thước lái hết kêu đến giờ chắc đc 3 năm rồi
Em cám ơn bác nhé.
Để em chạy lên bác @phong nguyen
Cám ơn bác nhiều nghen.

Hạng C
7/8/12
707
9.539
93
Giúp em với mí bác.
Khu vực SG thì ghé qua Quang Vũ nha bác, chuyên gầm , 306/2 Phamj Hùng , sát cầu Chánh Hưng. đợi lấy luôn