Hạng F
13/9/07
7.049
48.465
113
Mua hãng r ra tiệm quen, hay tiệm quen uy tín.
Có mấy món chưa cần thay thì vẫn chạy ok như lọc gió, bugi, vỏ xe...
Kì quen 1 tay làm head, chuyêm mua xe cũ của khách vào xong tân trang bán, nếu có nguồn phụ tùng cũ tháo ra, vẫn còn xài ok để thay thế thì ổn nhỉ :)
Phụ tùng tháo xe thì ra tân thành market. Mà dân a ma tưa chỉ mua đc đồ made in chợ lớn và vũ hán thôi

Hạng D
21/12/08
2.695
45.110
113
Phụ tùng tháo xe thì ra tân thành market. Mà dân a ma tưa chỉ mua đc đồ made in chợ lớn và vũ hán thôi
A kg hiểu ý mình ?
Mình là 1 tay mua xe khi khách muốn đổi xe, mình mua xe cũ, lấy phụ tùng khách đến bảo dưỡng còn mới thay vào -'> mình có chiếc xe ổn đển bán

Hạng F
13/9/07
7.049
48.465
113
A kg hiểu ý mình ?
Mình là 1 tay mua xe khi khách muốn đổi xe, mình mua xe cũ, lấy phụ tùng khách đến bảo dưỡng còn mới thay vào -'> mình có chiếc xe ổn đển bán
À. Chuyện đó là bình thường mà. Các gara xe hơi cũng vậy. Vỏ lốp, ắc quy, lốc lạnh, máy phát....nếu khách ko đem về là vô 1 khúc

• Like
Reactions: the kid
Hạng D
7/3/07
2.225
53.542
113
Castrol là castrol gì mới được. Tầm 80k là làm được 1 bình nhớt hàn xẻng fully synthetic. Bảo đảm ngon hơn bọn castrol, mobil dòng thấp. Hàng fake cũng ít sợ hơn
Công nhận, mới xài thử 2 thằng s oil cho xe máy, kixx cho ô tô thì từ giờ trở đi quên luôn mấy thằng castrol, shell, total, motul gì đó luôn :p

Hạng D
24/7/12
4.193
13.228
113
Castrol là castrol gì mới được. Tầm 80k là làm được 1 bình nhớt hàn xẻng fully synthetic. Bảo đảm ngon hơn bọn castrol, mobil dòng thấp. Hàng fake cũng ít sợ hơn
[Chia Sẻ] Cách kiểm tra lịch sử xe Honda (2 và 4 bánh)

[Chia Sẻ] Cách kiểm tra lịch sử xe Honda (2 và 4 bánh)

Đây anh. Cứ tổng hợp toàn phần mà múc hoi. Xe mái đi phố chủ íu. Thay sớm cho êm í mờ...kkk