Hạng B2
17/9/15
130
2.950
93
XXXX
ko biết bác có rành phần hệ thống điện ko, em đang cần phần đó, nếu đc mong bác chỉ giáo ?????
Dạ, hệ thống điện thì e chưa đang nghiên cứu thêm, với cả điện thì có nhiều phần lắm, hẹn bác 1 ngày ko xa tới đây, e nghiên cứu và thu lượm, làm tài liệu rồi post lên sau nhé.

Thân
HV

Hạng B2
17/9/15
130
2.950
93
XXXX
Hệ thống tiếp theo ta cùng nghiên cứu cái hệ thống làm mát động cơ nhé các bác. Nhưng mà giải trí tí, có bác nào từng xem ng ta sản xuất ô tô ra sao chưa nhỉ. Thử nghía qua xem cái nhé, Việt Nam bao giờ làm đc thế này nhỉ

Mấy ông thợ chỉ đứng lau lau quẹt quẹt, lắp mấy cái đơn giản, còn lại máy nó chơi hết, ghê rợn các bác nhở

Chỉnh sửa cuối:
Tập Lái
27/9/15
14
15
3
Đúng là làm nhanh như máy. Người ta làm thế thì giàu chứ khá gì nổi. kkk!:3dquaytay:

Hệ thống tiếp theo ta cùng nghiên cứu cái hệ thống làm mát động cơ nhé các bác. Nhưng mà giải trí tí, có bác nào từng xem ng ta sản xuất ô tô ra sao chưa nhỉ. Thử nghía qua xem cái nhé, Việt Nam bao giờ làm đc thế này nhỉ

Mấy ông thợ chỉ đứng lau lau quẹt quẹt, lắp mấy cái đơn giản, còn lại máy nó chơi hết, ghê rợn các bác nhở

• Like
Reactions: hoangvuong2512