Tập Lái
2/3/07
22
0
0
Chào các Bác,

Mình chia sẽ chuyện này để các Bác lưu ý nhé.

Do sơ ý mình để chìa khoá trong xe BMW 318i (đã rút chìa khỏi máy, bỏ ở hộp đựng đồ) và rời khỏi xe. Bất thình lình thằng nhóc 2,5 tuổi nhà mình ngồi trong xe 1 mình nghịch tay bấm nút (chắc là nút điện gần công tắc ưu tiên)thế là xe bị khoá lại. mình không vào trong được và cũng không có chìa dự phòng. Anh chàng thích lắm tha hồ mà nghịch phá trong xe. dụ bé mở cửa hoài nhưng không được. HOẢNG QUÁ, sợ thằng bé chết ngạt mình điện thoại nhờ bác bảo trì xe BMW gần nhà nhờ tư vấn thì bác bảo chỉ còn cách đập kiếng. Mình đã đập vỡ kiếng tam giác nhỏ phía sau bên tay phải (ghế VIP). Thò tay vào mở chốt cũng không được. Lại dụ thằng nhỏ đưa chìa khoá cho ba. may mà nó biết có chuyện gì chẳng hay nên nó đưa đấy. không thì toi!

bây chừ mình đang tìm chỗ thay kiếng. mong các bác chỉ giúp cho.

cám ơn các bác

PIT confirmed
Hạng D
17/2/08
1.005
32
48
NhaTrang
rồi,gặp thêm 1 bác mới ăn kiếng xong nữa....bác chủ thớt cố gắng đợi tí,binh hùng tướng mạnh đang vitamin gâu gâu và Karaoke bàn tay vàng nên chưa phúc đáp kịp cho bác.....
@Má Hao:.....có đồng đội rồi kìa....hé hé.

Tập Lái
2/3/07
22
0
0
xekovn1984 nói:
Xe bác có bảo hiểm ko? nếu có thì ra Euro làm

cám ơn Bác. xe mình có bảo hiểm nhưng liệu họ có chịu không?
mình đã đưa xe đến gara bmw đang chờ báo giá. theo mình tìm hiểu thì kiếng góc tam giác rất khó kiếm.

mong các bác chỉ giúp nơi nào thay kiếng chuyên nghiệp. để xe nằm nhà tội nghiệp nó quá