Chi Hội Trưởng S.O.S
8/1/11
21.506
163.400
113
12
tp HCM
trenduonggiobui.wordpress.com
Xin lỗi bác VC và 1 số bác đã post và cm trong topic "Miền tây LL..." vì em đã xoá topic này vì post ảnh mà để nguyên biển số xe của anh em gặp vô tình nơi quán xá. Em tránh "khiếu kiện đông người " thôi mà!
Mong các bác xoá số xe khi post hình đã chụp mà chưa có sự đồng ý của người trong cuộc ạ.

Last edited by a moderator:
Hạng F
21/3/12
5.005
629
113
Ờ, chụp đuợc cái logo O.S đem mở thớt post bài tùm lum. May mà ông Hesovi đi chơi với dưa chứ ko phải đi với rau:D

Hạng D
9/1/07
2.084
2.127
113
Hồ Chí Minh - Trà Vinh
Geromino nói:
Ờ, chụp đuợc cái logo O.S đem mở thớt post bài tùm lum. May mà ông Hesovi đi chơi với dưa chứ ko phải đi với rau:D

Biết sao được vì có thể em khác với 1 số người khác là hơi bị sùng bái OS, gặp AEOS ở đâu là em cũng vui cũng chào Bác Geromino thông cảm nhé:D:D:D
@Ha Sonata: em cáo lổi cùng chủ xe và Bác Hà Sonata, xin rút kinh nghiệm lần sau. Thân :)

Hạng D
12/12/11
2.934
14
38
52
Hihi không sao các bác ơi, tinh thần OS mà, em cũng rất vui khi đi xa mà gặp anh em, hôm đó em đi cũng ít thời gian và đi chung với gia đình nhà 1 bác bên hội Mec nên không alo cho bác Viênchau được mặc dù trên chuyến đi em có nhắc tên bác ấy. Em sory bác Vienchau nhé, lần sau rất khoát sẽ alo cho bác hihi