Hạng B1
17/8/19
90
14
0
25
Dạo này thấy King Bay, NT Đồng Nai cứ ầm ầm đi cano du thuyền xem dự án, thị trường này ôm ổn không mấy bác, tui mua rồi nhưng mảnh góc đâm đường đang muốn xem nữa mà không biết sao đây mấy bác

• Haha
Reactions: Máy Cày
Hạng B1
17/8/19
90
14
0
25
bác mà ko biết rõ cái dự án này nữa thì ai biết hơn bác :p
tui bán tui cũng mua mà giờ nghỉ bán, lại thấy mấy có mấy bác topic ầm ầm lại về Cát Lái lại muốn quay ra mua tiếp mà kiếm thêm ai ôm cùng bác à, cho có tầm nhìn rộng rãi lại tí bác à

• Like
Reactions: trungcz
Hạng D
12/11/14
1.339
1.686
113
tui bán tui cũng mua mà giờ nghỉ bán, lại thấy mấy có mấy bác topic ầm ầm lại về Cát Lái lại muốn quay ra mua tiếp mà kiếm thêm ai ôm cùng bác à, cho có tầm nhìn rộng rãi lại tí bác à
thấy bác hqua nói cũng gần 30tr/m2 rồi nên cá nhân mình thấy ko ngon nữa rồi :) ai vào trước lúc đang rẻ thì chúc mừng. mà cho mình hỏi, giá 30tr có ra dc hàng dễ ko bác, mình hỏi chân tình nhé, ko mỉa mai gì cả.

Hạng B2
18/1/17
445
327
63
Lâu lâu cầu quận 9, vành đai 3 lôi ra xây 1 lần thì lại có ăn. Rẻ hơn thị trường thì cứ ôm thêm đi Bác.

Hạng D
26/8/05
3.929
22.697
133
thấy bác hqua nói cũng gần 30tr/m2 rồi nên cá nhân mình thấy ko ngon nữa rồi :) ai vào trước lúc đang rẻ thì chúc mừng. mà cho mình hỏi, giá 30tr có ra dc hàng dễ ko bác, mình hỏi chân tình nhé, ko mỉa mai gì cả.
Bác rao thử xem cò có hỏi không là biết.
Bạn mình mua 11 năm ngoái, rao mãi bán được 16 hồi đầu năm mừng hết lớn. Biết giờ lên 30 có khi lại tiếc nhỉ!?

• Like
Reactions: twindragon_vungtau