Hạng B1
8/6/15
70
21
8
43
Mình đang đi Camry 2.0E 2015, thấy thông tin ghi rằng kính chiếu hậu ngoại thất gắn liền xi nhan và kính chống đọng nước nhưng mình thấy đọng nước như thường.
Không hiểu kiểm tra chống đọng nước thế nào?
Để xe đỗ, trời mưa vẫn đọng nước hạt đầy trên kính, gần như nhìn theo cảm tính để biết có xe hay không thôi.
Đang đi mà gặp trời mưa, bật điều hoà, sấy kính vẫn đọng nước...
Câu hỏi đặt ra là chống đọng nước là thế nào ah? Và kiểm tra như thế nào để biết đc chính xác để mình còn biết nhỉ????
Mong các bác giúp em với ah!!!

Hạng F
17/6/15
9.159
50.729
113
55
SG
Mình đang đi Camry 2.0E 2015, thấy thông tin ghi rằng kính chiếu hậu ngoại thất gắn liền xi nhan và kính chống đọng nước nhưng mình thấy đọng nước như thường.
Để xe đỗ, trời mưa vẫn đọng nước hạt đầy trên kính, gần như nhìn theo cảm tính để biết có xe hay không thôi.
Câu hỏi đặt ra là chống đọng nước là thế nào ah? Và kiểm tra như thế nào để biết đc chính xác để mình còn biết nhỉ????
Tôi đã sử dụng nhiều xe và chưa hề nghe đến điều này! Dự là bác chủ nghe nhầm đó.
Có lẽ vài chục năm nữa mới có!!!

Hạng B1
8/6/15
70
21
8
43
Vậy các bác cho em hỏi cách kiểm tra thế nào là đọng nước???? Thế nào là chống đọng nước ?????

Hạng B2
16/4/15
468
323
63
33
Tphcm
Đó là hệ thống sưởi kính chiếu hậu e cũng có mà đi mưa bật hệ thống đó lên mà nước mưa vẫn đọng như thường..

• Like
Reactions: vucamry
Hạng F
2/4/10
7.393
33.522
113
Dễ ợt, mở cái cần gạt lên là hết đọng ngay thôi mà.

Hạng F
17/6/15
9.159
50.729
113
55
SG
Vậy các bác cho em hỏi cách kiểm tra thế nào là đọng nước???? Thế nào là chống đọng nước ?????
Không chống được thì làm sao để kiểm tra hả bác!
Họ quảng cáo cho vui đó mà