Tập Lái
18/10/18
23
3
3
Mấy nay chả biết mấy bác như thế nào, em thì đi dạo vòng vòng trong diễn đàn xem các bác thảo luận với nhau xong kéo lên kéo xuống xem thử. Đến một số bài em thấy có quảng cáo của dịch vụ dành cho anh em mình. Hết cả hồn, em cứ tưởng em đi lạc động cơ, kéo xuống xíu xíu thì coi đúng lúc sếp đi qua sếp hô hoán lên em coi ảnh đồi trụy trong giờ làm. Thiệt em chỉ muốn trốn luôn thôi!
Cơ mà ngon vãi các bác nhể?

Tập Lái
2/12/18
0
0
0
43
Cái đấy là do bác thôi, bác hay đọc hoặc tìm kiếm những gì thì google ad nó sẽ hiển thị những bài quảng cáo những sản phẩm liên quan.

Hạng D
24/8/18
1.500
1.592
113
48
Cái đấy là do bác thôi, bác hay đọc hoặc tìm kiếm những gì thì google ad nó sẽ hiển thị những bài quảng cáo những sản phẩm liên quan.
Cụ nói vậy không đúng à. Máy Cty ai mà dám checkup mấy thông tin nhạy cảm chứ (đôi khi những hình ảnh bình thường như bikini cũng hạn chế). Hôm bữa trên phone mình cũng thấy vậy nhưng nghĩ rằng chắc smart phone nên có nhiều ứng dụng??? Nhưng không, bữa trên CTY cũng gặp luôn,... thật không hiểu nổi.

Chuyện này admin của diễn đàn nên có biện pháp kiểm duyệt trước khi cho up lên đây thì mới đảm bảo sự trong sạch của một sân chơi lành mạnh. :eek:

Tập Lái
18/10/18
23
3
3
Các bác cứ đùa, em ngoan hiền lắm không tìm mấy cái đó đâu em dạo coment ở trong diễn đàn của mình ấy! Em thấy nó ngay phía dưới bài của một số bác.

Tập Lái
18/10/18
23
3
3
Cụ nói vậy không đúng à. Máy Cty ai mà dám checkup mấy thông tin nhạy cảm chứ (đôi khi những hình ảnh bình thường như bikini cũng hạn chế). Hôm bữa trên phone mình cũng thấy vậy nhưng nghĩ rằng chắc smart phone nên có nhiều ứng dụng??? Nhưng không, bữa trên CTY cũng gặp luôn,... thật không hiểu nổi.

Chuyện này admin của diễn đàn nên có biện pháp kiểm duyệt trước khi cho up lên đây thì mới đảm bảo sự trong sạch của một sân chơi lành mạnh. :eek:
Đúng rồi, em xem trong diễn đàn của mình bị nè. Làm đến bây giờ em bị gắn mác Hiếu Hở Hang

Hạng D
24/8/18
1.500
1.592
113
48
Các bác cứ đùa, em ngoan hiền lắm không tìm mấy cái đó đâu em dạo coment ở trong diễn đàn của mình ấy! Em thấy nó ngay phía dưới bài của một số bác.
Đây là lỗi của ban quản trị diễn đàn hay ban quản trị cố tình cho anh em rửa mắt sao ta??? o_O