Tập Lái
14/10/19
6
11
3
25
Các bác ơi em đang định mở một website mới cho công ty ô tô của em, gần tết rồi nhu cầu của người tiêu dùng cũng tăng lên. Em đang định làm con xe Mercedes đây nhưng trk hết muốn lập cái website chất lượng để đạt doanh số khủng cái đã, mà em cũng đang phân vân k biết mk kinh doanh oto có cần lập website không nữa, bác nào làm web r mà mấy chỗ uy tín thì cho em xin ít thông tin để tham khảo và các bác trong ngành cho em chút ít chia sẻ xem có nên làm hay không. Cảm ơn các bác đã đọc bài và chia sẻ cùng em

Tập Lái
14/10/19
6
11
3
25
Kinh doanh gì cũng cần website cả bác, kể cả kinh doanh xe
Mới đầu có nên đầu tư website luôn ko bác. E đang tham khảo 1 vài đơn vị mà thấy chi phí bỏ ra lớn quá. hic

Tập Lái
Kinh doanh mà không làm web thì hơi phí khi bác lập web thì sẽ tiếp cận đk nhiều nguồn khách hàng hơn bất cứ đâu có internet là tiếp cận đk, bác tạo dựng đk thương hiệu cho riêng mk mà còn nâng cao năng lực cạnh tranh ......tóm lại bác cứ lập cái web rồi sẽ thấy doanh thu của bác tăng vùn vụt

Tập Lái
Trước lúc nhà chị mới mở cửa hàng bán đồ gia dụng thời gian đầu có nhiều khách hàng lắm nhưng hầu như toàn khách quen tại địa phương sau dầu thưa khách thế là ck chị tìm cty lập cho chị cái web từ đó khách hàng nhiều hơn chị bán on khắp vùng có cả khách trong Nam luôn. Nếu sp em có và thực sự chất thì thị trường của mk là toàn cầu em thử tìm hiểu bên này xem nhé giá cả hợp lý giao diện web ổn họ chăm sóc khác cx oke https://creativevietnam.com.vn/thiet-ke-website-gioi-thieu-cong-ty
Đúng đó chị dạo trk em cũng làm bên này rồi web khá đẹp là chất lượng đó nha

Tập Lái
22/10/19
0
0
0
33
Anh nghĩ em nên lập web nhé vì nó đem lại nhiều lợi thế nhưng tìm chỗ nào giá cả hợp lý và họ làm ăn uy tín thì hẵng làm nhá mất một khoản tiền cx đáng đó cửa hàng của em sẽ phát triền được nhiều chúc em thành công

Thị trường web bây giờ rất nhiều mấy ông lớn thì nhiều chi phí phát sinh còn rẻ quá thì k chất lượng trk anh cx có đi thì hiểu một số công ty để làm web cho cty anh bọn anh bán lap và trò chơi điện tử. anh khuyên em nên tìm hiểu cty Creatie nhé anh làm với bên đó một lần hiện giờ ngta k phải là công ty lớn nhất nưng họ làm ăn rất uy tín và chất lượng em nhé

Tập Lái
Giờ có nhiều cty họ làm website nhưng k đảm bảo đâu các chú ạ. Làm ăn như vậy thì nay nay sống mai chết thôi, uy tín thì còn có người làm, còn có khách hàng giới thiệu cho, chứ cứ làm một lần rồi thôi thì k bền đk bao lâu. Các mom cứ chú ý các cty làm web bh k có cty nào làm rẻ 3tr đâu vì nó k đủ chi phí để làm.

Thị trường web bây giờ rất nhiều mấy ông lớn thì nhiều chi phí phát sinh còn rẻ quá thì k chất lượng trk anh cx có đi thì hiểu một số công ty để làm web cho cty anh bọn anh bán lap và trò chơi điện tử. anh khuyên em nên tìm hiểu cty Creatie nhé anh làm với bên đó một lần hiện giờ ngta k phải là công ty lớn nhất nưng họ làm ăn rất uy tín và chất lượng em nhé

Công ty Creative này làm web nhìn quá ngon giao diện đẹp. Công ty này giao diện nào cũng bắt mắt các bác ạ, nhiều trang đơn giản mà vẫn đẹp. Mà giờ làm cái gì to to chứ làm web các bác cứ tìm thẳng người mà làm, rẻ, nhanh gọn, đảm bảo mà uy tín nữa