Hạng D
24/9/10
1.417
405
83
Bác phuóngaigon ơi,
Bác spam dữ quá, B1 là đủ điểm để gữi hình và link rồi. Bác post làm rối bài, rất khó cho mọi người theo dõi.

phuongsaigon nói:
các bác cho em hỏi tý con PS chạy cán đường hơi ồn. thay vỏ nào êm hơn. xin bác tư vấn hộ
phuongsaigon nói:
em thấy gps ở saigon nay rắc rối thểm
phuongsaigon nói:
bác chủ bán bảo hiểm oto àh
phuongsaigon nói:
Để dành tiền bảo dưỡng xe đi mấy bác. lên làm gì
phuongsaigon nói:
bác hạ gầm thì còn gì zin em nó nữa bác. Hãng Mít đã tốn 1 đóng tiền cho các kỹ sư thiết kế như vậy. giờ bác đổi thiết kế của họ thì cũng hơi bị lạ
phuongsaigon nói:
chiec PS tiền tỷ mà cũng bị ù tai hả bác. Chất Mít phải xem lại
phuongsaigon nói:
đúng rồi bác ơi. Hai con này cũng same same đổi làm gì mất công.
phuongsaigon nói:
thế thì ok rồi. đạt đơợc độ yêu thích của bác rồi

phuongsaigon nói:
mấy đồ này chính hãng không bác

phuongsaigon nói:
em đã từng chạy jolie. đi ngon máy mạnh, máy lạnh tê tái. có điều nhạc nhẽo chán phèo và bị xốc ổ gà thì đầu đụng trần

phuongsaigon nói:
Vote cho Jolie. đi ngon. không hư vặt.
phuongsaigon nói:
Bác đổi sang cái LCD DVD cảm ứng của Sony đó bác. chay ổn định qua ổ gà không hề hấn gì. hôm truớc bạn em ráp hết 15 chai hay sao ấy

Last edited by a moderator:
Hạng D
6/7/08
4.323
3.072
113
Ờ đồng ý

Spam nhiều quá là ban nick đó nhé. Ban 1 nick đươc USD50 thì phải, mấy ông OSPD dạo này đang vã lắm

Hạng C
1/8/11
790
1.913
93
54
duonglao nói:
Ờ đồng ý

Spam nhiều quá là ban nick đó nhé. Ban 1 nick đươc USD50 thì phải, mấy ông OSPD dạo này đang vã lắm
Ông Duonglao quăng bom em ứ tin, nếu vậy bác Puma mỗi tháng tự lập chừng 20 cái nick rồi tự Ban --> bỏ túi 1000 USD:D

Hạng D
6/7/08
4.323
3.072
113
mjolie2002 nói:
duonglao nói:
Ờ đồng ý

Ông Duonglao quăng bom em ứ tin, nếu vậy bác Puma mỗi tháng tự lập chừng 20 cái nick rồi tự Ban --> bỏ túi 1000 USD:D
Ờ tin hay không tùy bác, em mới tốt nghiệp lớp chém gió nâng cao mà

Hôm qua lão Páo (Puma) mới rủ em đi coi nhà MT Nguyễn Huệ Q1, than dạo này Bình Dương làm ăn khó quá, mua căn nhà Q1 dễ bề cho thuê .... để dành hết sức chăm lo cho box MIT và CNL, trong OS dạo này làm ăn ngon hơn ở ngoài !!!

Hạng C
1/8/11
790
1.913
93
54
duonglao nói:
mjolie2002 nói:
duonglao nói:
Ờ đồng ý

Ờ tin hay không tùy bác, em mới tốt nghiệp lớp chém gió nâng cao mà

Hôm qua lão Páo (Puma) mới rủ em đi coi nhà MT Nguyễn Huệ Q1, than dạo này Bình Dương làm ăn khó quá, mua căn nhà Q1 dễ bề cho thuê .... để dành hết sức chăm lo cho box MIT và CNL, trong OS dạo này làm ăn ngon hơn ở ngoài !!!
Ơ thế á, em phải làm 1 quả Lê văn luyện để mua chức OSPD gấp, bác Duonglao dắt mỗi cho em nhá (nếu thành công em chi luôn $ cho chức PD của bác dự mua luôn)

Hạng D
6/7/08
4.323
3.072
113
puma.com nói:
Thuê không em cho thuê thử 1 tháng

Còn chạy chức thì qua em chỉ 1 cửa thôi nhá

Bác cho thuê nhiêu/ tháng ?
Nhân tiện thông báo thu nhập hàng tháng (từ OS) của bác luôn !!!

Để suy nghĩ em có nên đầu tư không?

Hạng D
1/6/08
1.270
5.537
113
15
HP chém gió ở đây làm anh em đi tìm hoài. Vô đăng ký đi Phan Thiết kìa!