Tư Vấn kính hậu innova

Tập Lái
12/7/16
15
8
3
47
Kính gửi các Bác
kính hậu innova
Hôm đi chơi xuân, bị con bán tải từ sau vượt lên quẹt vào kính hậu bên lái làm kính bị gập về trước thế là nó ko còn giữ được cố định trên chỗ gấp ra gấp vào. Em muốn tháo ra xem sao nhưng ko biết cách nào. Bị như vậy thì đi sửa hay thay kính mới. Cám ơn các Bác.
bs: cái trụ xoay bên trong vẫn còn.

• Like
Reactions: mrlam88
Hạng D
20/7/07
2.632
2.431
113
Q Tân Phú
www.facebook.com
gãy chốt z thay lun đi bác ơi
còn bác muốn mở thì bác mở cửa ra, nhìn ngay cái loa cột chữ A, giật ra có 3 con ốc size 10mm, tháo ốc, tháo dây loa ra là nguyên cụm kính rớt ra cho bác ngâm cứu

Hạng B1
31/10/13
90
30
18
Kính gửi các Bác
View attachment 601964 Hôm đi chơi xuân, bị con bán tải từ sau vượt lên quẹt vào kính hậu bên lái làm kính bị gập về trước thế là nó ko còn giữ được cố định trên chỗ gấp ra gấp vào. Em muốn tháo ra xem sao nhưng ko biết cách nào. Bị như vậy thì đi sửa hay thay kính mới. Cám ơn các Bác.
Sửa lại cỡ 500k, thay kính xịn 2400, kính thường 900k. Đôi lời chia sẽ Bác tham khaỏ nhé.

• Like
Reactions: mrlam88
Hạng C
12/1/12
632
1.093
93
TPHCM
www.quangdenoto.com
Kính gửi các Bác
View attachment 601964 Hôm đi chơi xuân, bị con bán tải từ sau vượt lên quẹt vào kính hậu bên lái làm kính bị gập về trước thế là nó ko còn giữ được cố định trên chỗ gấp ra gấp vào. Em muốn tháo ra xem sao nhưng ko biết cách nào. Bị như vậy thì đi sửa hay thay kính mới. Cám ơn các Bác.
Xe còn bảo hiểm bẻ lun thay cái khác bác, hehe.
kính hậu innova
kính hậu innova