Tập Lái
8/2/08
6
0
0
Các bác cho mình hỏi chút ,

Mình mới mua con Civit 1.8AT . Hôm trước cái kính lái bị bám bụi bẩn , mình nghe mấy thằng cu Gara gần nhà tư vấn lấy giấy nhám chùi kính lái cho hết bụi bẩn. Không ngờ khi đánh , kính lại bị trầy xướt nhiều vệt . Mình có đem ra tiệm Kinh Thành ở ADV đánh bóng lại , cũng tẩy bớt đi dc mấy vệt trầy xước . Nếu chạy xe ban ngày , dưới ánh nắng , ngồi trong xe sẽ ko thấy vết trầy xước nữa.
Nhưng khi chạy xe ban đêm , khi có ánh đèn xe ngược chiều rọi vào , sẽ thấy những vết trầy xước trên kính.
Các bán tư vấn giúp mình với , xe mới mua chưa được 1 tháng , mà bị trầy như vầy mất “GZIN “ rồi , chạy xe cảm giác thấy khó chụi quá.:(

Hạng D
11/1/08
2.042
603
113
RE: Kinh lai xe moi mua , bi tray suot , lam sao het ?

Trích đoạn: bomdien

Bác có mua BH chưa???????? Nếu mau rồi bác lấy búa gõ luôn một phát...vào BH lấy cái mới
Bác Bờm khéo đùa! Ờ! mà cũng đúng nhỉ?

South Africa
4/11/06
776
10.645
93

Làm theo cách của bác bomdien là chính xác hoàn toàn.

Bác nên ra cái Gara đấy,tìm mấy thằng cu đấy rồi bảo chúng nó mang giấy nhám ra chà tiếp chắc sẽ hết đấy ...
Em mà là bác thì không đến nỗi ấy đâu. Mịa nó,lấy giấy nhám chà kính thì khác nào chà vào cái xxx nhà nó :mad:

Hạng B2
15/5/05
270
1
16
Saigon

nóng thế pác A8:DThế kính pác civit trầy có sâu ko ạh? Pác ra mấy tiệm trên Trần Binh TRong hay An Duong Vuong kiu nó đánh bóng lại xem có hết hem[8|]rùi dem hoái đơn lại gập máy chú nào chĩ pác bậy bạ thế đòi tiền nó. Nhớ đừng nóng tính như pác A8, mình nói nhõ nhẹ thui, nó ko đua thì.........pác cào nhà nó lên:mad:láy xe xúc lại xúc nát cái garage nó lên luôn cho bõ ghét hứ....:mad:"tiên lẽ hậu văn, tam binh, tứ...đốt nhà[8|]".....lậy Chúa con nghĩ tu 1 fút;)

Chủ Tịch OSFI
27/3/06
9.360
149.148
113
www.phindeli.com

Nếu chưa mua BH thì giờ mua vẫn kịp, lúc bán BH ko kiểm tra xe đâu ...

Hạng C
1/12/07
719
52
28
Đà Nẵng

bay gio bac chay di mua bao hiem sau do may ngay bac BUM 1 phat,vay la co kieng moi chay roi,nho la sau may ngay moi BUM nha,chu lam lien thi ky lam,chuc bac thanh cong va co kieng moi

Tập Lái
8/2/08
6
0
0

Cam on cac bac ,

Xe minh moi mua BH.Chac lay cuc da BUM 1 cai qua.;)