Hạng B2
22/9/05
138
0
16
Kính lái xe em bị xước do gạt mưa. Có vết mờ, vết rõ. Các bác ơi mài đi có bớt không ạ? Em ở Hanoi.

Hạng B2
26/10/05
401
3
16
www.otosaigon.com
RE: Kính lái xước -> Mài được không các bác?

Lấy giấy ráp đánh mắt kính xoa thử xem... ko thạo thì ra hiệu mắt kính nào cũng được nói họ làm cho.

Hạng B2
11/4/05
347
1
16
Hanoi - Vietnam

Bác mua bảo hiểm thân vỏ đi. Rồi xem đường nào nhiều xe ben chở đá chạy rồi cứ cgạy đi chạy lại. Đảm bảo bác không phải đánh đấm gì cả => Có kính mới liền hic..hic :D:D:D

Hạng B2
22/9/05
138
0
16

Vậy hả bác? Em hay đi qua đó mà không biêt. À mà nó ở đường Lạc Trung or Minh Khai hả bác? Hay em đang cần thì bác cứ đến giúp em. Giúp em tìm chỗ đó được thì giúp em đi. Giống CHỮ KÝ của bác ấy mà. Đùa bác tí chứ bác cho em chi tiết hơn chút nhá! Tks bác nhiều!
Trích đoạn: huynhc230k

BáC ra ngay Ngã ba Lạc Trung- Minh khai, ở đấy có chỗ đánh bóng kính rất ngon và rẻ, 200k cho kinh lái, hiệu quả thật bất ngờ, như khính mới tinh

Hạng D
14/6/05
1.590
3.932
113
Đồng Nai

Trích đoạn: Vitahn

Bác mua bảo hiểm thân vỏ đi. Rồi xem đường nào nhiều xe ben chở đá chạy rồi cứ cgạy đi chạy lại. Đảm bảo bác không phải đánh đấm gì cả => Có kính mới liền hic..hic :D:D:D

Có khi Pác sẽ phải thay cả đèn pha trước như em.. :D:D:D
còn nếu may mắn hơn thỉ sẽ phải làm đồng , sơn lại nắp capô...
Phương pháp của Pác ............

Hạng B2
22/9/05
138
0
16

Ok. tks bác Huynh nhé!

Hạng B2
4/8/05
109
0
0
Hà Nội
www.vinajob.com.vn

Các bác cho em hỏi tí, đánh kính lái thì co mất nhiều thời gian không vậy????:) Kính của con cồ rồ là của em cũng bị xước quá:D:D:D:D

Tập Lái
8/7/05
33
0
6

Trước đây tôi có một em Fiat bị gạt mưa mài thành vệt, nếu đi tối thì ánh sáng đèn ngược chiều chiếu vào nhìn cứ như cầu vồng. Tham khảo một số anh em bảo chịu vì không cách gì mài đi một lớp mòn đúng bằng phần bị mòn, nếu chỉ mỗi chỗ xước không thì được nhưng nó sẽ tạo ra hình lõm và khi nhìn qua kính ảnh sẽ bị méo gây tức mắt, rất khó chịu. Nghe giải thích như vậy tôi chán quá đành phải gả em cho nhà khác. Nay nghe AE bàn tán lại nhớ lại người xưa. Mong AE khi làm xong thì cho biết ý kiến về chất lượng để lần sau không gả vợ cho thằng khác.

Hạng B2
26/10/05
401
3
16
www.otosaigon.com

Mài được các bác ạ... vết sâu ko mất hẳn nhưng nhìn trong suốt... đạt 70% yêu cầu... vết nông mất hẳn luôn... công nghệ của vợ chồng nhà này làm được đấy...!!!