Chi Hội Phó SFC
2/1/07
1.682
4
36
48
Hà Nội
Được sự chỉ đạo của hội trưởng SFC NK03..:D:D , nhân dịp kỉ niệm 5 năm ngày thành lập diễn đàn Otosaigon- 1 sân chơi bổ ích cho những người đam mê oto- gọi tắt là OS. Kính mời tất cả các thành viên đến tham dự buổi sinh nhật.
Mời các bác vào đăng ký Nick và số DT theo đưong link dưới đây để BTC tiện cho việc chuẩn bị , kinh phí như thường lệ do quốc vương Căm pu chia tài trợ..:D:D:
http://www.otosaigon.com/Forum/tm.aspx?m=667851&mpage=3
P/s : Riêng các mem của SFC , đây coi như lần off bất thường ( may quá làn trước em vắng mặt ). Các bác nhất là các mem mới chưa từng đi off với anh em trong SFC cố gắng tham gia nhé .
Hội trưởng SFC
NK03
Đã ký !

Last edited by a moderator:
Hạng C
24/7/07
518
1
0
HANOI
RE: Kính mời các bác mem box Hyundai-Kia tham gia lễ kỉ niệm sinh nhật OS lần thứ 5 tại Hà Nội!

@ Mũi dài: Thế quà tặng của SFC cho OS là gì thế, bác cho vài ý tưởng để anh em bàn cho vui vẻ.

Chi Hội Phó SFC
2/1/07
1.682
4
36
48
Hà Nội
RE: Kính mời các bác mem box Hyundai-Kia tham gia lễ kỉ niệm sinh nhật OS lần thứ 5 tại Hà Nội!

Trích đoạn: thanhts

@ Mũi dài: Thế quà tặng của SFC cho OS là gì thế, bác cho vài ý tưởng để anh em bàn cho vui vẻ.
Làm cái Santafe đi bác nhỉ ??:D

Hạng D
29/9/06
1.278
7
38
www.otosaigon.com

Cảm ơn bác Mũi dài, em cũng đang muốn tham gia, nhưng ngại chân chừ chưa đăng kí. Để mai off hội carens, em rủ thêm các bác nữa tham gia cho xôm tụ bác à.

Hạng C
13/3/07
823
3
18
www.otosaigon.com

Trích đoạn: ph_h

Cảm ơn bác Mũi dài, em cũng đang muốn tham gia, nhưng ngại chân chừ chưa đăng kí. Để mai off hội carens, em rủ thêm các bác nữa tham gia cho xôm tụ bác à.
Ngại gì bác , OS có ai quen ai đâu ... đông nó mới vui . Các bác cứ coi như 1 buổi đi nhậu lẩu thập cẩm ko chỉ có Caren mà cả TOY, SUZ,HYUNDAI, NISAN....:D:D

Hạng D
29/9/06
1.278
7
38
www.otosaigon.com

Em đang ký rồi bác Tvson à, không phải em ngại không ai quen ai, mà em ngại tuổi em còn nhỉ bác à. Hẹn gặp bác tại buổi sinh nhật OS...

Lão Mộc
30/11/06
1.431
8
38
BÌNH ĐỊNH

Kính mời các bác mem box Hyundai-Kia tham gia lễ kỉ niệm sinh nhật OS lần thứ 5 tại Hà Nội!
Kính mời các bác mem box Hyundai-Kia tham gia lễ kỉ niệm sinh nhật OS lần thứ 5 tại Hà Nội!
các bác ui tham gia SN OS cho vui

Chương trình sinh nhật 5 năm OS phía bắc tại HNội - Ngày 24 tháng 11 năm 2007:

1.Chụp ảnh lưu niệm: - Trình diễn, trò chơi lái xe, giới thiệu xe của các thành viên tại Mỹ đình.

2.Giới thiệu lịch sử diễn đàn: Phim ảnh, tài liệu, cột mốc, sự kiện….

3.Trao phần thưởng: Phần thưởng TW và phần thưởng của chi hội phía bắc trao cho các cá nhân tập thể. (Phần thưởng đặc biệt)

4.Ca nhạc, dance: Với sự tham gia của các ca sỹ và vũ công cực kỳ yyy

5.Trò chơi, đố vui có thưởng hấp dẫn với những giải thưởng giá trị.

6.Tiệc đứng, rượu ngoại: Ăn là phụ, uống là chính, ngắm yyy là chủ yếu.

Phân công nhiệm vụ (Không hòan thành các công việc đã đề ra đề nghị Ban nick):

Kinh phí:
- Mem Nam: 500.000 đồng / người
- Mem Nữ và các mem HSSV: 200.000 đồng / người
Khuyến cáo:Không kèm trẻ em dưới 15 tuổi và phụ nữ có thai sau 15 phút

Hạn đăng ký và nộp tiền: Ngày 21 tháng 11 năm 2007.
Các thành viên đang sinh họat tại các Chi hội nộp tiền cho các Chi hội trưởng (Bác Kiến Vàng, Kienpc, Namvũ, Thanhtraoto, Quangoto).
Các thành viên khác nộp trực tiếp theo tài khỏan:
Lê Thị Thuý Phương - 125-10.000192997 tại NH Đầu tư và Phát triển Việt Nam chi nhánh Đông Đô.
(Lưu ý: Khi nộp tiền theo tài khỏan đề nghị các bác ghi rõ nick, số điện thọai vào phần nội dung nộp tiền để BTC tiện theo dõi)

Địa điểm dự kiến: Sân vận động quốc gia Mỹ Đình. vào hồi 09h ngày 24/11/2007

Trân trọng cảm ơn!

Hạng C
10/7/06
516
0
16

Đề nghị các thành viên SFC đăng ký tham dự với Kienvang và chuẩn bị "xiền" luôn nhé . AE cố gắng tham gia góp phần cho sự thành công của lễ kỷ niệm SN .

npt confirmed
Hạng F
28/2/05
5.449
2.189
113
48
TP.HCM

có cụng ly online với anh em trong ni không các bác ui :)

LPL
O.S.P.D
25/9/03
864
18
18
Saigon - Vietnam

@ Kiến Vàng: bác nhớ đem theo ê kíp quay phin làm tư liệu lịch sữ nhe bác