Status
Không mở trả lời sau này.
Hạng B2
8/12/09
127
6
18
Lễ hội ẩm thực "[font="verdana,geneva"]<span style=""color: #ff0000;"">Món ngon các nước năm 2011</span>" [/font]​
được tổ chức từ ngày <span style=""color: #0000ff;"">26/12/2011 đến 1/1/2012</span> tại Công viên 23/9 - Quận 1 - Hồ Chí Minh.

[font="comic sans ms,sans-serif"]Link chương trình "Lễ hội tôn vinh ẩm thực của 25 quốc gia" đây ạ![/font]

Thịt gác bếp nhà em được đại diện cho <span style=""color: #ff0000;"">Đặc sản Miền Bắc</span> trong gian hàng của <span style=""color: #0000ff;"">Báo Sài Gòn Tiếp Thị. </span>
Nhà em rất muốn được giới thiệu tới các Bác ở SG và du khách khắp nơi về món đặc sản thịt gác bếp quê em - tỉnh Sơn La!

Nhà em rất hân hạnh mời các Bác OSFI nhà mình tham quan, góp ý và dùng thử sản phẩm Thịt gác bếp <span style=""color: #ff0000;"">MIỄN PHÍ </span>tại gian hàng ạ!

Rất mong được đón tiếp và nhận được sự góp ý của các Bác để nhà em phục vụ Các Bác được tốt nhất!

Sản phẩm như hình sau đây sẽ có tại hội chợ các Bác nha!
Kính mời các Bác OSFI chia vui và góp ý với nhà em tại Lễ hội Ẩm thực "Món ngon các nước"!

Em tên là Dũng (YM/skype: thitgacbep) - 0912 63 65 68
Em sẽ vào SG và có mặt tại Lễ hội ẩm thự từ ngày đầu tiên!
Em rất mong được diện kiến các bác nhà mình và lắng nghe góp ý từ các bác!!!

Last edited by a moderator:
Chi Hội Trưởng MFC
14/9/11
2.799
726
113
45
Re:Kính mời các Bác OSFI chia vui và góp ý với nhà em tại Lễ hội "Ẩm thực món ngon các nước!

Thịt này là thịt con gì vậy bác ( em hỏi ngu tý ).

Hạng B2
8/12/09
127
6
18
Re:Kính mời các Bác OSFI chia vui và góp ý với nhà em tại Lễ hội "Ẩm thực món ngon các nước!

baothan nói:
Thịt này là thịt con gì vậy bác ( em hỏi ngu tý ).
Thịt trâu gác bếp Bác ạ!
Nhà em có Trâu gác bếp, bò hun khói, lợn gác bếp, lạp xưởng gác bếp, gà gác bếp ạ!
Rất mong được gặp Bác

Hạng C
10/1/11
543
10
28

nhà em ngay đó năm nào cũng ra chơi công nhận cũng hay hay.

Chủ Tịch OSFI
27/3/06
9.360
148.897
113
www.phindeli.com

Hôm rồi ăn thử món Thịt Gác Bếp của bác ở OFFline tất niên FI, rất ngon

Hạng B2
8/12/09
127
6
18

jqkadesign nói:
nhà em ngay đó năm nào cũng ra chơi công nhận cũng hay hay.
Vui quá, năm nay Bác ghé chơi như mọi năm Bác nha

Hạng B2
8/12/09
127
6
18

tuando nói:
Cám ơn Bác! Rất mừng là món nhà em hợp khẩu vị với các Bác
Chia sẻ này của Bác giúp em vững tin và quyết tâm hơn giới thiệu món của nhà em tới các Bác ạ

msg confirmed
Núp Lùm
6/3/11
1.624
18
38

thitgacbep nói:
tuando nói:
Chia sẻ này của Bác giúp em vững tin và quyết tâm hơn giới thiệu món của nhà em tới các Bác ạ
Em muốn mua một ít thì ở đâu hả bác?

Hạng B2
8/12/09
127
6
18

msg nói:
thitgacbep nói:
tuando nói:
Em muốn mua một ít thì ở đâu hả bác?
Bác ghé qua link dưới chữ ký nhà em nhé!
Hoặc Bác call trực tiếp: 0923 82 84 88, nhân viên bên em sẽ giao hàng tại nhà MIỄN PHÍ ạ!
Cám ơn Bác

Hạng C
8/6/07
964
19
38
HCM

Chúc mừng bác là đại diện đặc sản miền Bắc. Chúc bác ngày càng phát triển bền vững !

Status
Không mở trả lời sau này.