Hạng C
27/8/14
905
1.194
93
TP.HCM
Kinh Nghiệm lái là 1 chuyện, bánh xe ko sử dụg đc lại là chuyện lớn..Như vừa qa vì cái báh mà fải bụi 1 đêm ở Biển 3 Động - TrV...Kih Nghiệm thêm cái bánh...@$@

Tập Lái
17/12/15
18
24
3
Kinh Nghiệm lái là 1 chuyện, bánh xe ko sử dụg đc lại là chuyện lớn..Như vừa qa vì cái báh mà fải bụi 1 đêm ở Biển 3 Động - TrV...Kih Nghiệm thêm cái bánh...@$@
Bác không biết thay bánh dự phòng chẳng?? :D

Hạng C
27/8/14
905
1.194
93
TP.HCM
Trời ơi tức qa' viết qa' trời luôn gần 2000 từ để trả lời cho bác biết câu chuyện của mìh mà jo` bấm nó mất luôn

Hạng C
27/8/14
905
1.194
93
TP.HCM
BIẾT THAY BÁNH MÀ KO CÓ BÁNH ĐỂ THAY
có dịp gặp trực tiếp mìh kể cho nghe, jo` ko muốn đáh nữa, mỏi tay r````
Chúc b' vui.....>,<

Tập Lái
4/10/13
12
7
3
HCM
maytapsaigon.com
đọc mấy cái hình của bác mà mỏi mắt quá .... chia buồn cho sự cố của bác, xui xui đủ đường nhưng vẫn an toàn là tốt rồi,,, nhiều khi những cái rủi ro nho nhỏ nó đỡ dùm những cái lớn bác ơi.

Hạng C
27/8/14
905
1.194
93
TP.HCM
đọc mấy cái hình của bác mà mỏi mắt quá .... chia buồn cho sự cố của bác, xui xui đủ đường nhưng vẫn an toàn là tốt rồi,,, nhiều khi những cái rủi ro nho nhỏ nó đỡ dùm những cái lớn bác ơi.
Ờh đúng rồi, tụi mình nói ra cũng may mắn nhiều lắm...!
..hihi, jờ mìh đọc lại thấy cũng mỏi mắt ge^ :D, bài này đáng lẽ viết hồi lúc mới về, nhưng cái lại viết nhiều qá tải lên ko đc làm mất hết trơn, kia qa có bác nọ nhắc đến Trà Vinh làm e nhớ lại kỷ niệm ráng viết cho xong luôn, cũng biết thế nào gặp sự cố nữa nên chụp lại vậy cho chắc :)
...Cũng vui khi bác đọc bài này nha! Tks! (^.^)

Tập Lái
18/11/16
29
14
3
39
Ờh đúng rồi, tụi mình nói ra cũng may mắn nhiều lắm...!
..hihi, jờ mìh đọc lại thấy cũng mỏi mắt ge^ :D, bài này đáng lẽ viết hồi lúc mới về, nhưng cái lại viết nhiều qá tải lên ko đc làm mất hết trơn, kia qa có bác nọ nhắc đến Trà Vinh làm e nhớ lại kỷ niệm ráng viết cho xong luôn, cũng biết thế nào gặp sự cố nữa nên chụp lại vậy cho chắc :)
...Cũng vui khi bác đọc bài này nha! Tks! (^.^)
Em cận thị, đọc xong chuyến đi lịch sử của bác lên thêm điôp rồi..hihi, đúng là chuyến đi đâng nhớ thiệt, ở đó cũng tương đối hẻo lánh, mn tìm chỗ sửa xe hay nhà nghỉ khách sạn cũng khó lắm. Ma bể bánh lần 2 chắc do ng bạn của bác chạy tốc độ nhanh ma đường thì k được tốt nên bể.( em đoán thôi nhé), rốt cục có tắm biển gì không bác...hehe

Hạng C
27/8/14
905
1.194
93
TP.HCM
Em cận thị, đọc xong chuyến đi lịch sử của bác lên thêm điôp rồi..hihi, đúng là chuyến đi đâng nhớ thiệt, ở đó cũng tương đối hẻo lánh, mn tìm chỗ sửa xe hay nhà nghỉ khách sạn cũng khó lắm. Ma bể bánh lần 2 chắc do ng bạn của bác chạy tốc độ nhanh ma đường thì k được tốt nên bể.( em đoán thôi nhé), rốt cục có tắm biển gì không bác...hehe
Sr...sao ko thấy thôg báo này ta, ko lướt vào xem lại cũg ko biết bác gửi luôn, sr bác nhe' ;- )
..Ờh lần 2 bể chạy cũng nhanh lắm
...Hìhì cái biển đen xì àh sao tắm? cũng muốn tắm lắm chứ, đã mag tiếg đi biển thì fải tắm biển thôi!!! Mà sao biển ở đó kì qa' tắm ko đc, cũg chẳg thấy ai tắm nữa "nguy hiểm lắm"

• Like
Reactions: tieudaosi
Hạng B1
22/6/17
64
20
8
43
Đánh mổi tay vậy sao bác kg quay phim kể rồi up lên cho mọi người nghe cho đỡ mổi tay,mà cũng đỡ mổi mắt :))

• Like
Reactions: Chế H