Hạng B2
28/3/16
368
409
63
43
"Đầu tiên xxx sẽ giả vờ ghi biên bản, nhưng rồi sẽ nói tôi phạt anh lỗi nhẹ hơn nhé. Lỗi 1 tr rưỡi ghi thành lỗi 700, cho đóng phạt tại chỗ."

Chả thằng nào dám ghi biên bản láo đâu. em ậm ừ em cầm được cái bb là nó ăn hành chứ làm gì còn bánh mì nữa. Chỉ sợ nó câu giờ đi tới đi lui làm mình mất thời gian với ức chế phải xì bánh mình ra đi cho được việc.

Tập Lái
12/10/09
44
38
18
Đang đọc bài của bác hay quá ạ ! Bỗng dưng 2 con muỗi bu cắn chân em 1s suy nghĩ kiếp của nó nên e đã nhẫn nhịn để nó cắn sưng cả chân :(
Hy vọng là con muỗi cắn bác không mang virus, không thì lại mất công :3dyte:

Tập Lái
20/9/16
6
3
3
Chọn "thích" xong muốn chọn lại "không thích nữa" & lặp lại vài lần cho đã "thích".Em chưa có xe mà đọc vẫn thấy đã quá xá

• Like
Reactions: Hienvodich
Hạng B1
11/12/16
58
27
18
45
Em thích 2 từ: "không hiểu" của bác. Do vậy phải biết thông cảm khi lưu thông. Hiện nay xung đột giữa ô tô và xe máy luôn tăng, nếu đổi vai trò cho nhau thì sẽ nhìn nhận rất rõ và thông cảm cho nhau

• Like
Tập Lái
18/11/16
29
14
3
39
Một bài viết rất nhân văn được đúc kết từ kinh nghiệm thực tế bản thân của bác chủ thớt, là bài học kinh nghiệm quý giá cho các bác tài, e thì quánh dấu mai mốt có bằng lái sẽ tiếp tục nghiền ngẫm và áp dụng, em chỉ mới học lái được 3 ngày thực hành thui ạ, nhưng cũng lo lắng và nôn nao lắm..diễn đàn này rất hay và các bác thật vui tính ạ. Cám ơn các bác đã chia sẻ.

• Like
Hạng B2
21/12/16
107
164
43
49
Bác chủ chỉ có 20k kinh nghiệm lái trong TP mà viết được như vầy thì chỉ có thể kết luận từ chữ "TÂM" mà ra. Nếu có mục bình chọn mình sẽ vote cho bác chủ là "Bác tài của năm"! Chúc bác chủ Thượng lộ Bình an!