Hạng C
17/6/16
788
542
93
trunghainastone.com
Cám ơn 2 bác :)).
có điều 2b nó có cho em cặp được đâu ạ :D :D ... nó chen trước khi em kịp canh sát xe trên rồi hoặc bám được nhưng khi xe trước nó bắt đầu chạy, em khg bao giờ bám theo kịp nen lúc nào cũng có cái lỗ lớn ở giữa :)))
Nhìn thêm xe trước đó nữa xem nó chuẩn bị chạy hay chưa.

• Like
Reactions: aliclark
Tập Lái
28/12/09
7
5
3
Mấy bác cho hỏi là khi qua hầm Thủ Thiêm để quẹo phải vào cầu Ông Lảnh nguyễn Thái Học,thì mình vào làn trong với xe máy đi theo mũi tên xanh rẽ phải luôn,còn nếu như mình không vô được làn trong của xe máy,mà còn bên ngoài con lươn làn xe otô,ở ngoài chỉ thấy có đèn mũi tên đi thẳng,vậy khi lở đi ở ngoài thì mình chờ đèn xanh rồi quẹo hay mình quẹo theo cái đèn màu xanh rẽ phải bên trong cùng của làn xe máy?vì làn xe oto bên ngoài không thấy đèn rẽ phải.

Hạng C
17/6/16
788
542
93
trunghainastone.com
Mấy bác cho hỏi là khi qua hầm Thủ Thiêm để quẹo phải vào cầu Ông Lảnh nguyễn Thái Học,thì mình vào làn trong với xe máy đi theo mũi tên xanh rẽ phải luôn,còn nếu như mình không vô được làn trong của xe máy,mà còn bên ngoài con lươn làn xe otô,ở ngoài chỉ thấy có đèn mũi tên đi thẳng,vậy khi lở đi ở ngoài thì mình chờ đèn xanh rồi quẹo hay mình quẹo theo cái đèn màu xanh rẽ phải bên trong cùng của làn xe máy?vì làn xe oto bên ngoài không thấy đèn rẽ phải.
Xxx thích điều này.

Hạng C
14/12/14
670
2.651
93
em cũng mới có bằng, đang sợ đi đường thực tế đây bác
Cứ lên xe và chạy tới thôi. Cùng lắm là trầy vài đường sau vài tháng thôi, Bảo hiểm lo gần hết. Có gì đâu phải lo

Hạng C
16/9/14
790
501
63
44
có va chạm thì tự khắc khá lên nhưng phàm cái gì cũng nên biết điểm dừng!

• Like
Reactions: Hienvodich