Tập Lái
14/11/18
8
4
3
48
Do điều kiện kinh tế, em chỉ với được đến tầm 280-300, vì vậy em muốn lấy chiếc chevrolet LS 2011, từ trước đến nay em ko có kiến thức về loại xe này, ai đã sở hữu em nó cho em xin ít thông tin, có hay hỏng vặt gì không? Vì e với đến đây là kiệt sức, mua nó về mà tháng nào cũng nằm gara thì em chết.

Tập Lái
20/5/19
5
4
3
27
Do điều kiện kinh tế, em chỉ với được đến tầm 280-300, vì vậy em muốn lấy chiếc chevrolet LS 2011, từ trước đến nay em ko có kiến thức về loại xe này, ai đã sở hữu em nó cho em xin ít thông tin, có hay hỏng vặt gì không? Vì e với đến đây là kiệt sức, mua nó về mà tháng nào cũng nằm gara thì em chết.

Bác cố thêm tí. Lấy em LTZ hay LT đi bác. Em thấy trên bonbanh.com có em LTZ 350 ở VT đó bác

• Like
Reactions: VitaraV6
Tập Lái
5/8/19
4
2
0
40
Ls động cơ 1.6. Nên khá tiết kiệm xăng hơn 1.8. Xác con này đã nặng rồi. Nên theo em LS 1.6 là khá ok. Về sau bán lại cũng ổn. LT hay LTZ em thấy toàn bị lỗi vặt nhiều hơn, chắc nhiều options quá o_O Thôi kiếm con 1.6 ít options, chạy chậm, yếu tí khỏi vượt ẩu cho an toàn :p, với để nó khỏi hành mình suốt nữa cụ chủ :D:)