Hạng B2
11/10/18
108
60
33
ĐẦU TIÊN CẢM ƠN MẤY BÁC ĐÃ CHIA SẺ,
KHOẢNG 2 - 3 TUẦN NỮA EM NHẬN XE
Em tính lắp thêm những phụ kiện như:
Camera360 + hành trình
Dán cách nhiệt 3M
Bộ gập kính
Viền che mưa
Nẹp bước chân có đèn
Phủ gầm
Đầu tiên cho em hỏi nên lắp cái nào trong hãng, cái nào nên lắp ở ngoài?
Nên phủ Ceramic hay dán keo hay là không cần thiết?
Các Bác giới thiệu giúp em ở TPHCM nơi nào lắp phụ kiện uy tín nhất?
Thanks all <3

Chỉnh sửa cuối:
  • Like
Reactions: phongph
Tập Lái
28/10/16
11
8
3
Hồ Chí Minh
ĐẦU TIÊN CẢM ƠN MẤY BÁC ĐÃ CHIA SẺ,
KHOẢNG 2 - 3 TUẦN NỮA EM NHẬN XE
Em tính lắp thêm những phụ kiện như:
Camera360 + hành trình
Dán cách nhiệt 3M
Bộ gập kính
Viền che mưa
Nẹp bước chân có đèn
Phủ gầm
Đầu tiên cho em hỏi nên lắp cái nào trong hãng, cái nào nên lắp ở ngoài?
Nên phủ Ceramic hay dán keo hay là không cần thiết?
Các Bác giới thiệu giúp em ở TPHCM nơi nào lắp phụ kiện uy tín nhất?
Thanks all <3
cụ cứ lên facebook tìm các hội CRV, thương gia trên đó nhiều, cụ thảm khảo và chọn xong rồi tới làm thôi cụ, ở SG thì mình làm đâu cũng được, chỗ nào đông thì mình vào..

Hạng D
11/4/10
1.507
3.071
113
TP.HCM
Bác chủ nhận xe chưa? Cảm nhận thế nào?
Các hạng mục gắn thêm cho xe Bác đã làm những gì rồi? Thiệt hại thêm bao nhiêu thóc lúa ạ?
Hy vọng Bác vui vẻ với sự lựa chọn của mình,
CR V tuy là chiếc xe cỏ, chạy cũng tàm tạm, nhưng là mẫu xe toàn cầu, là chiếc xe lành tính, tên tuổi em nó đã được chứng minh qua thời gian, thương hiệu Honda cũng ko đến nổi tệ,..bảo dưỡng nhẹ nhàng, dịch vụ HVN tạm gọi là khá tốt (ngang ngữa MBV), kinh nghiệm em sở hữu chiếc xe này được 140.000 km cho phép em được nói ra cảm nhận như thế,..Bác chủ cứ yên tâm!
Chúc Bác lái xe an toàn trên mọi nẽo đường!

• Like
Reactions: thantai0209
Hạng B2
11/10/18
108
60
33
Bác chủ nhận xe chưa? Cảm nhận thế nào?
Các hạng mục gắn thêm cho xe Bác đã làm những gì rồi? Thiệt hại thêm bao nhiêu thóc lúa ạ?
Hy vọng Bác vui vẻ với sự lựa chọn của mình,
CR V tuy là chiếc xe cỏ, chạy cũng tàm tạm, nhưng là mẫu xe toàn cầu, là chiếc xe lành tính, tên tuổi em nó đã được chứng minh qua thời gian, thương hiệu Honda cũng ko đến nổi tệ,..bảo dưỡng nhẹ nhàng, dịch vụ HVN tạm gọi là khá tốt (ngang ngữa MBV), kinh nghiệm em sở hữu chiếc xe này được 140.000 km cho phép em được nói ra cảm nhận như thế,..Bác chủ cứ yên tâm!
Chúc Bác lái xe an toàn trên mọi nẽo đường!

Em nhận xe hôm 22/12 rồi Bác! E lắp cmr hành trình, dán kính, phủ gầm, phủ nano, viền che mưa và nẹp bước chân.
Chưa chạy được nhiều nhưng hiện tại e đang thấy cực kỳ hài lòng về sự lựa chọn của mình. Người thân và gia đình em ai lên xe ngồi cũng thích.
Cảm ơn sự quan tâm và chia sẻ của Bác nhiều nhé!

• Like
Reactions: phongph
Tập Lái
9/4/12
21
9
3
Em nhận xe hôm 22/12 rồi Bác! E lắp cmr hành trình, dán kính, phủ gầm, phủ nano, viền che mưa và nẹp bước chân.
Chưa chạy được nhiều nhưng hiện tại e đang thấy cực kỳ hài lòng về sự lựa chọn của mình. Người thân và gia đình em ai lên xe ngồi cũng thích.
Cảm ơn sự quan tâm và chia sẻ của Bác nhiều nhé!
Bác cho thông tin giúp phần nào bác lắp thêm trong hãng, phần nào lắp ngoài ah. Thanks

Tập Lái
6/10/16
25
1
3
48
Em này mua về theo các cụ gắn thêm gì là vừa nhỉ? Em sợ thêm nhiều quá lại đâm ra nặng cho em nó.

Tập Lái
6/10/16
35
5
8
43
Em này mua về theo các cụ gắn thêm gì là vừa nhỉ? Em sợ thêm nhiều quá lại đâm ra nặng cho em nó.
Như các cụ trên bảo đấy cụ. Cá nhân em nếu cụ triển con bản L cao nhất rồi thì tốt nhất nên để zin, hoặc chỉ cần thêm các ốp cản để tránh dơ em nó mỗi khi trời mưa thôi.