Hạng B1
21/2/10
55
29
18
Hồ Chí Minh
Tình hình lễ này em tự lái xe về Phan Thiết, (lần đầu em lái đi xa) nên các bác cho em vài kinh nghiệm trên đường mới nhất nhé. Em cảm ơn các bác nhiều.

Hạng C
13/10/14
670
753
93
42
TP. Hồ Chí Minh
Tình hình lễ này em tự lái xe về Phan Thiết, (lần đầu em lái đi xa) nên các bác cho em vài kinh nghiệm trên đường mới nhất nhé. Em cảm ơn các bác nhiều.
Chịu khó tìm trên OS đi bác. Rất nhiều bài hướng dẫn chi tiết.

• Like
Reactions: Tohoa
Hạng B2
20/4/15
345
278
63
Cứ đi bình thường, tuân thủ đúng luật là ok thôi bác, cẩn thận khi vượt xe, phải có đủ khoảng cách và làm chủ tốc độ, nếu chưa tự tin thì cứ từ từ mà chạy, hạn chế vượt xe nếu chưa quen đường và tốc độ xe mình. Chúc thượng lộ bình an.

• Like
Reactions: Bacsi8gioi
14/6/14
281
432
63
38
Nói đến Phan Thiết-Mũi Né ngày trước khi lấy vợ, mỗi tháng em đi ít nhất 1 lần! Từ ngày cưới tới giờ thì chưa lần nào cả! Hic... Giờ mới thấm thía lời phụ huynh nói: muốn mắt tốt thì lấy vợ... "lấy vợ rồi sẽ sáng mắt ra con ạ"... ôi, ngày ấy còn đâu, anh của ngày hôm qua, hú hu hú hù...
:3dlacdau::3dlacdau::3dlacdau:

Hạng D
31/3/10
1.633
984
113
Sì Gòn
Khó đi nhất từ hướng Tp ra cao tốc cho những ai đi lần đầu bb rất khó hiểu, khi hiểu thì bị tuyt còi ở ngã 4 đường dẫn vào cao tốc :3dgian:

• Like
Reactions: Masa Thành
Hạng B2
20/4/15
345
278
63
Khó đi nhất từ hướng Tp ra cao tốc cho những ai đi lần đầu bb rất khó hiểu, khi hiểu thì bị tuyt còi ở ngã 4 đường dẫn vào cao tốc :3dgian:
lên google map xem đường trước thôi bác, em toàn bậy khi đi đường mới.