Tập Lái
31/3/17
23
19
3
43
Em cảm ơn ạ,
Chắc lớp a học vui , chứ lớp em thì k dc như vậy ít thông tin lắm , đi ngoại khoá cũng k có đi nè , em đk đi ké lớp khác được hoặc đăng ký ở văn phòng hả a . Gặp thầy thì toàn hù k ah , cũng may là e cùn biết lái nhưng còn mấy bạn gái lớp e thì ôi thôiiiii, học thực hành chỉ còn 3 tuần nên tụi em cũng ngại đổi thầy ...... khi thi không sợ k chạy được chỉ sợ gặp xe cà chớn là toi bữa em thi TN trước có có bjo tắt máy đâu chui lên xe thi TN tắt máy dốc cầu ...quá nản a ơii. em học t4 , chắc t7 em mới thi ạ

-Sân 1 chọn xe 18-20-21,sân 2 chọn xe 16-19 là những xe tốt nhất,mình thuê xe 2h dợt thì lên đó sớm chọn xe số anh nói,nó cho mình chọn và ngày thi cũng cho mình chọn xe thi luôn,nên mình dợt xe ngon thì mình chọn xe thi là xe đó luôn,nếu trường hợp nhiều người chọn quá mình không leo lên dợt được phải chạy xe khác,thì cứ quyết định chọn xe số anh đưa đó,anh bữa dợt không chạy dược xe 21 chỉ ngồi ké thôi,bữa thi quyết định chạy số 21 thi luôn được 100 điểm,còn mấy chiếc kia như xe thi TN,lên dóc khó lắm,sợ cái phải hạ vòng tua còn 2-3 gạch xe mới chịu đứng yên,dễ tắt máy,trên là nó tuột,đứng yên thì nhồi ga qua thôi,còn nó tuột xử lý chậm là rớt luôn.

• Like
Reactions: NUCAPACHJ
Tập Lái
14/4/17
9
0
1
33
-Sân 1 chọn xe 18-20-21,sân 2 chọn xe 16-19 là những xe tốt nhất,mình thuê xe 2h dợt thì lên đó sớm chọn xe số anh nói,nó cho mình chọn và ngày thi cũng cho mình chọn xe thi luôn,nên mình dợt xe ngon thì mình chọn xe thi là xe đó luôn,nếu trường hợp nhiều người chọn quá mình không leo lên dợt được phải chạy xe khác,thì cứ quyết định chọn xe số anh đưa đó,anh bữa dợt không chạy dược xe 21 chỉ ngồi ké thôi,bữa thi quyết định chạy số 21 thi luôn được 100 điểm,còn mấy chiếc kia như xe thi TN,lên dóc khó lắm,sợ cái phải hạ vòng tua còn 2-3 gạch xe mới chịu đứng yên,dễ tắt máy,trên là nó tuột,đứng yên thì nhồi ga qua thôi,còn nó tuột xử lý chậm là rớt luôn.
Dạ em cảm ơn anh ạ , rán chứ không biết ntn hiccc

Hạng B2
12/12/16
116
1.082
143
Sân này mình ko cần qua đào tạo, đăng ký thi là dc hả các bác?

Tập Lái
31/3/17
23
19
3
43
Sân này mình ko cần qua đào tạo, đăng ký thi là dc hả các bác?
-Bạn có thể đang ký trên sở giao thông công chánh để thi với tư cách thí sinh tự do,hôm mình thi cũng có nhiều người thi như vậy.

• Like
Reactions: Tam_TV
Tập Lái
3/4/18
5
2
3
35
Có trang nào hay giới thiệu thử với bác ơi.

em thi hôm qua, sân 2 củ chi. xe 11. tập cảm biến 1h trước khi thi 5 ngày, lý thuyết ôn bằng cách thi online đề ngẫu nhiên - trên appstore có ứng dụng 450 câu hỏi thi SHLX rất hay - tải nó về xài, trc ngày thi cứ rảnh đâu các bác móc handphone ra làm, 1 tuần sẽ nhớ đc hết. đừng mất 2 củ rưỡi cho cò, phí tiền. thực hành thì ôn bằng youtube. mấy bác đừng coi thường youtube, ai yếu mấy bài lùi chuồng, ghép xe ngang.. thì chăm coi youtube xem ngta căn như thế nào có ích hơn là thuê xe tập 1 mình nhiều.
bữa em tập là xe số 10, chạy mấy vòng đều đậu, tuy nhiên xe này máy khỏe mà tay lái thì bị lệch, rât khó canh đường. bữa thi mình quyết định đổi qua xe 11, chưa sờ bao giờ, kết quả là chỉ mất 5đ lãng xẹt vì chạy lẹ quá làm lúc thắng ở đường ray xe lửa bị lố.
e nghĩ là các bác nên tập cảm biến ít thôi, 1-2h, trc ngày thi 1-2 buổi. đừng tập chiều hôm trc, sáng sau thi luôn. mệt lắm. Và nhớ là hãy luyện youtube, luyện kĩ youtube :D

Tập Lái
22/11/18
45
13
10
36
Các bác cho em hỏi thăm
Hiện tại bây giờ sân Củ Chi có ngon ko các bác
Về sân và xe (tại e nghe nói xe ở củ chi dỏm lắm lên dốc cầu ko nổi)
Thanks