Hạng D
5/4/07
1.793
326
83
Mèo Hoang nói:
RandV nói:
Bác lo xa là hoàn toàn đúng ạ. Nhưng theo em, tại thời điểm này, ae còn chưa biết mặt mũi nhau như thế nào thì lấy cái duyên có cùng vợ 2 là em VIOS để đến với nhau. Sau khi bén duyên rồi thì sống với nhau bằng cái tình, chứ không phải cái xe. Mua xe khác nhưng vẫn còn tấm lòng với nhau thì vấn đến với nhau được bác ạ...

Hic hic, RandV nói chuyện có cái tình, xứng đáng lãnh đạo nhóm.

Hơ hơ, mèo huynh đổi xe gì vậy, để em ở lại nhóm Vios 1 mình sao ??

Hạng C
29/10/09
880
85
28
50
em cũng có con altis còi, tham gia hội các bác được không nhỉ, em kết câu của bác Randv: quý nhất là cái tình.
Nếu OK thì các bác PM em nhé.

Hạng B2
23/9/09
426
9
0
15
Em thấy các bác tự quan trọng hóa rồi tự thổi phồng vấn đề làm cầu tăng ảo dẫn đến sốt đất bong bóng quá mức :D
Thực tế, nhóm các bác chỉ là các bác có con xe có thể có xe này hay xe khác nhưng Vios là nhiều họp nhau lại 888 chuyện, chơi chung nhóm với nhau để vui vẻ thoải mái là chính chứ có xin đất đai hội họp phân nhánh gì trên diễn đàn đâu.
Còn chuyện các bác mở 1 cái thớt ví dụ như: "Xe em đây" rồi các bác vào 888 từa lưa mười mấy hai chục trang rồi chuyển qua thớt khác: "Xe em nè" hay"Xe em kia" cứ thế mà làm. Những thớt như vậy đâu có khác gì các thớt khác trong diễn đàn. Sau đó các bác offline, tụ tập chốn đông người với cái logo OS sau đít xe. Có ai hỏi thì các bác nói nhóm Vios của OS nè. Cái này bác Lơ cảm ơn các bác ko hết vì được quảng cáo miễn phí, ko tài trợ thêm cho các bác thì thôi lấy đâu mà lịnh cho cảnh sát OS khóa thớt các bác.
Còn nếu cảnh sát OS hạ thủ bất lưu tình thì thôi rồi, bác Lơ mất đi nguồn lực quảng cáo oài. Còn các bác thiếu gì đất chơi mà sợ hè.
Em nghĩ sao nói vậy, mod lưu tình đừng ban nick em hén :D

Hạng D
29/11/04
3.494
16
38
Véo cằm bác Choichoi đến với hội còi bọn em
, thứ 7 này bác rảnh thì off với bọn em nhé

Hạng B2
23/9/09
426
9
0
15
couto nói:
Mèo Hoang nói:
RandV nói:
Bác lo xa là hoàn toàn đúng ạ. Nhưng theo em, tại thời điểm này, ae còn chưa biết mặt mũi nhau như thế nào thì lấy cái duyên có cùng vợ 2 là em VIOS để đến với nhau. Sau khi bén duyên rồi thì sống với nhau bằng cái tình, chứ không phải cái xe. Mua xe khác nhưng vẫn còn tấm lòng với nhau thì vấn đến với nhau được bác ạ...

Hẹn một ngày được diện kiến các bác

Hạng B2
23/9/09
426
9
0
15
ibrahimmovic nói:
Mèo Hoang nói:
couto nói:
Mèo Hoang nói:
RandV nói:

Hẹn một ngày được diện kiến các bác

bác Meo trong hội vios à??

Em ủng hộ nhiệt liệt cho các bác ở nhóm Vios bác ạ, còn em chinh chiến khắp nơi kiếm cơm nên chưa có ý định dừng chân ở hội nào đâu ạ.

Hạng C
5/6/09
698
42
28
47
Sài Gòn
Choichoi nói:
em cũng có con altis còi, tham gia hội các bác được không nhỉ, em kết câu của bác Randv: quý nhất là cái tình.
Nếu OK thì các bác PM em nhé.

Hẹn gặp bác nhé (bác nhớ địa điểm và thời gian rồi chứ: 4h chiều T7, tại Khu Du Lịch Văn Thánh, Bình Thạnh).

Hạng D
16/11/09
1.979
590
113
Nghe các bác nói, tôi hiểu các bác có lòng với nhóm. Thật đáng quý!
Kính chúc các bác Vios nhà mình offline vui vẻ, thành công!

Hạng B1
2/11/05
57
0
0
Mai mốt nếu có đổi xe, nếu bác nào rút khỏi nhóm thì cũng sẽ có bác khác thêm vào, ko nhất định nhóm chỉ định ra một lượng người nhất định và chốt số lượng ở thời điểm nào đó. Lượng xe Vios lưu thông trên đường khá nhiều, trước hết nhóm nhỏ họp lại để chơi chung với nhau. Bác nào đấy nói rồi:"Thêm bạn tức là bớt người lạ", TFC hay các hội khác lớn quá, Vios là con xe rẻ nhất trong dòng Toyota, thường bị thua thiệt nhiều thứ, nếu ngồi chung các anh lớn ko thấy thoải mái lắm. Hơn nữa tổ chức càng lớn càng có nhiều ý kiến trái chiều.

Bác nói thế là không đúng câu " tứ hải giai huynh đệ" gồi..... :)

Hạng B2
23/9/09
426
9
0
15
babe loves car nói:
Mai mốt nếu có đổi xe, nếu bác nào rút khỏi nhóm thì cũng sẽ có bác khác thêm vào, ko nhất định nhóm chỉ định ra một lượng người nhất định và chốt số lượng ở thời điểm nào đó. Lượng xe Vios lưu thông trên đường khá nhiều, trước hết nhóm nhỏ họp lại để chơi chung với nhau. Bác nào đấy nói rồi:"Thêm bạn tức là bớt người lạ", TFC hay các hội khác lớn quá, Vios là con xe rẻ nhất trong dòng Toyota, thường bị thua thiệt nhiều thứ, nếu ngồi chung các anh lớn ko thấy thoải mái lắm. Hơn nữa tổ chức càng lớn càng có nhiều ý kiến trái chiều.

Bác nói thế là không đúng câu " tứ hải giai huynh đệ" gồi..... :)

Lý thuyết là như thế, tuy nhiên đôi khi thực tế có khác chút đỉnh :D. Nếu tứ hải, ngũ lục đều huynh đệ thì đâu có cảnh bác này chọi đá bác kia nát đầu vì con xe khác nhau, đâu có cảnh so sánh GM Lax xịn gấp mấy lần Vios :D. Anyway, cũng mừng bác có tư tưởng hay.