Tập Lái
4/8/16
29
5
3
40
E mới vào diễn đàn. Muốn mua 1 con vios số tự động đời trước 2011. Mạn phép hỏi các bác chỉ giúp ạ. Sdt 0987.152.752. Em ở Nha Trang. Cảm ơn các bác diễn đàn.

Tập Lái
3/5/18
5
4
3
26
Có bác nào biết cái cầu chì tẩu mồi thuốc nằm đâu không ạ. Em tìm mãi mà không biết. E tìm trong hộp cầu chì trong nắp cabin. Liệu trong xe còn hộp cầu chì nào khác không ạ. Các bác giúp e với ạ.
Xe e vios E 2012

• Like
Reactions: cui bap 777
Hạng B2
10/6/18
168
139
43
59
Có bác nào biết cái cầu chì tẩu mồi thuốc nằm đâu không ạ. Em tìm mãi mà không biết. E tìm trong hộp cầu chì trong nắp cabin. Liệu trong xe còn hộp cầu chì nào khác không ạ. Các bác giúp e với ạ.
Xe e vios E 2012
hộp cầu chì nằm tước chân tài xế, bác nằm ngữa ra nhìn ngược lên sẻ thấy hộp cầu chì nhé

• Like
Reactions: MocKhue
Hạng C
7/4/13
866
625
93
CHo em hỏi thêm tí, Vios 2018 có làm thêm lẫy chuyển số và cruise control được không các bác. Có bác nào làm chuột bạch chưa. E cám ơn

• Like
Hạng B1
19/12/16
75
37
28
43
CHo em hỏi thêm tí, Vios 2018 có làm thêm lẫy chuyển số và cruise control được không các bác. Có bác nào làm chuột bạch chưa. E cám ơn

[BCOLOR=transparent]CC th[/BCOLOR][BCOLOR=transparent]ì th[/BCOLOR][BCOLOR=transparent]ấy nhi[/BCOLOR][BCOLOR=transparent]ều ng[/BCOLOR][BCOLOR=transparent]ư[/BCOLOR][BCOLOR=transparent]ời x[/BCOLOR][BCOLOR=transparent]ài r[/BCOLOR][BCOLOR=transparent]ồi, l[/BCOLOR][BCOLOR=transparent]ẫy s[/BCOLOR][BCOLOR=transparent]ố th[/BCOLOR][BCOLOR=transparent]ì th[/BCOLOR][BCOLOR=transparent]ấy tr[/BCOLOR][BCOLOR=transparent]ên f[/BCOLOR][BCOLOR=transparent]ac[/BCOLOR][BCOLOR=transparent]eb[/BCOLOR][BCOLOR=transparent]ook cũng c[/BCOLOR][BCOLOR=transparent]ó b[/BCOLOR][BCOLOR=transparent]ác th[/BCOLOR][BCOLOR=transparent]ợ [/BCOLOR][BCOLOR=transparent]đ[/BCOLOR][BCOLOR=transparent]ã t[/BCOLOR][BCOLOR=transparent]est th[/BCOLOR][BCOLOR=transparent]ành c[/BCOLOR][BCOLOR=transparent]ông !![/BCOLOR]

• Like
Reactions: dinkytri2012
Hạng C
20/8/07
650
648
93
Có pác nào chạy vios mà đã thay lên lốp Bridgestone Turanza GR100 hoặc T005A chưa? Em nghe nói là dòng lốp này là cao cấp nhất của Bridgestone và giảm thiểu độ ồn đáng kể cũng như mang lại sự êm ái.
Dự định là năm sau em sẽ thay lốp cho con xe của em nên mong muốn nhận được ý kiến thực tế từ các pác đã qua sử dụng. Em cảm ơn :):)

• Like
Hạng D
15/5/13
1.552
8.981
113
37
Có pác nào chạy vios mà đã thay lên lốp Bridgestone Turanza GR100 hoặc T005A chưa? Em nghe nói là dòng lốp này là cao cấp nhất của Bridgestone và giảm thiểu độ ồn đáng kể cũng như mang lại sự êm ái.
Dự định là năm sau em sẽ thay lốp cho con xe của em nên mong muốn nhận được ý kiến thực tế từ các pác đã qua sử dụng. Em cảm ơn :):)
ra làm yokohama eb70 đi, êm, chỉ 1350k

• Like
Reactions: littlegenius