Hạng C
23/9/15
976
1.411
93
45
Kính gửi các bác,
Em chuẩn bị vi hành 4B tuyến Cao Tốc Long Thành - Dầu Giây - Phan Thiết - Tuy Phong.
Xin các bác vừa đi xong cập nhật giúp em các điểm G hen. Cách chạy thế nào vì trên diễn đàn thấy các bác nói chỉ cho chạy lane ngoài, không cho lane trong, không được vượt.
Kiểu này chắc lái mới như em bò tận 5-6 tiếng ra tới Phan Thiết quá.
Cám ơn các bác nhiều.
Happy New Year.

OSOM
23/4/07
9.165
10.192
113
Đường tốt, biển báo rõ ràng bác cứ tuân thủ đúng thì chả sao cả.

Hạng C
13/10/14
670
753
93
42
TP. Hồ Chí Minh
Kính gửi các bác,
Em chuẩn bị vi hành 4B tuyến Cao Tốc Long Thành - Dầu Giây - Phan Thiết - Tuy Phong.
Xin các bác vừa đi xong cập nhật giúp em các điểm G hen. Cách chạy thế nào vì trên diễn đàn thấy các bác nói chỉ cho chạy lane ngoài, không cho lane trong, không được vượt.
Kiểu này chắc lái mới như em bò tận 5-6 tiếng ra tới Phan Thiết quá.
Cám ơn các bác nhiều.
Happy New Year.
Đường đẹp. Chạy 2 lane bác nhé. Cứ yên cái bụng mà vi vu.
Lưu ý, cho gấu ngồi ghế sau để tập trung lái xe vì dự là đường sẽ đông do dịp Lễ. Để gấu ngồi bên phụ, lái 1 tay, tay còn lại không để trên vô lăng mà để lung tung thì mất an toàn.:3dcuoigif:

• Like
Reactions: vios_2015
Hạng D
11/8/15
1.619
1.666
113
Lưu ý, cho gấu ngồi ghế sau để tập trung lái xe vì dự là đường sẽ đông do dịp Lễ. Để gấu ngồi bên phụ, lái 1 tay, tay còn lại không để trên vô lăng mà để lung tung thì mất an toàn.:3dcuoigif:
Phở mới ăn kiểu 1 tay chứ bác, gấu có mà ngủ đông.

• Like
Hạng D
30/4/11
1.331
707
143
Từ DG đến PT chỉ có 1 khúc chạy 2 lane thôi bác ợ

• Like