Tập Lái
6/9/18
10
18
3
41
Thấy báo đăng chênh 30tr rồi, không biết đúng khg?
E cũng có nghe nói nhưng hôm qua em chốt hợp đồng vẫn giá cũ. E chốt MT black giá vẫn 550tr. Tháng 10 giao.
Có thể đó là chiêu thăm dò phản ứng khách hàng trước khi tăng giá đợt sau thôi .Có thể có kèm bọc da do ghế nỉ dơ quá!!! (ý kiến cá nhân của e)

Hạng B2
15/6/18
114
73
28
36
Nói chung,mấy ông Mit này làm ăn chán.Xe cỏ mà như xe sang,muốn chơi kiểu nhập từng lô nhỏ thăm dò thị trường hay sao.Sale giờ toàn dở giọng nếu không đặt bây giờ thì tháng 1,2 mới có hàng.Rồi bây giờ là tháng 4,5 mới có xe...định ép dân bu vào cọc trước đây mà.

Em hy vọng mấy cụ mua trước review thật không tốt,dìm hàng nhiều vào.Để các cụ mua sau bỏ hết cọc cho chít mẹ nó đi,mua các xe mà bực cả mình.

Tập Lái
6/9/18
10
18
3
41
Nói chung,mấy ông Mit này làm ăn chán.Xe cỏ mà như xe sang,muốn chơi kiểu nhập từng lô nhỏ thăm dò thị trường hay sao.Sale giờ toàn dở giọng nếu không đặt bây giờ thì tháng 1,2 mới có hàng.Rồi bây giờ là tháng 4,5 mới có xe...định ép dân bu vào cọc trước đây mà.

Em hy vọng mấy cụ mua trước review thật không tốt,dìm hàng nhiều vào.Để các cụ mua sau bỏ hết cọc cho chít mẹ nó đi,mua các xe mà bực cả mình.
Dạ! E không biết chỗ khác như thế nào chứ e đặt xe sale làm việc với e cũng nhiệt tình lắm ạ! Mình là khách hàng mình có quyền lựa chọn mà. Làm việc thấy ổn thì mua, không được thì thôi vì sau đó còn dịch vụ sau bán hàng nữa!

• Like
Reactions: truchaisgn
Tập Lái
13/3/15
46
195
33
E cũng có nghe nói nhưng hôm qua em chốt hợp đồng vẫn giá cũ. E chốt MT black giá vẫn 550tr. Tháng 10 giao.
Có thể đó là chiêu thăm dò phản ứng khách hàng trước khi tăng giá đợt sau thôi .Có thể có kèm bọc da do ghế nỉ dơ quá!!! (ý kiến cá nhân của e)
Em cũng mới ký hợp đồng hôm qua đây, vẫn giá 620 tr, đại lý ko có tăng!

Hạng D
6/9/07
4.511
37.902
113
Em cũng mới ký hợp đồng hôm qua đây, vẫn giá 620 tr, đại lý ko có tăng!
Toy có giá Rush rồi bác. Nếu phí mua phụ kiện không quá cao thì Exp sẽ mệt mỏi. Nói gì đến đòi thêm phụ phí.

Nếu Rush không cần đặt hàng trước vài tháng, thì Exp có dám cho khách chờ không. Lần nào Mit ra con xe chiến lược, cũng bị 1 hãng nào đó đâm cho 1 phát, nhẹ nhàng ...

• Like
Reactions: multicam
Hạng B2
11/12/11
255
224
43
Giá van 620tr mà. Ông nào đồn vậy :))
Rush hơn đèn auto full led 6 túi khí. Có nên huy cọc ko ta ?

Hạng B1
19/7/18
59
82
18
46
Giá van 620tr mà. Ông nào đồn vậy :))
Rush hơn đèn auto full led 6 túi khí. Có nên huy cọc ko ta ?
Hơn 4 túi khí, mâm 17in, thắng tay, nội thất màu sẫm, đèn. Vậy bỏ thêm 48tr cũng đáng tiền
Cá nhân e thấy vẻ ngoài R đẹp hơn, cao ráo, có chất Suv hơn X

• Like
Reactions: multicam and minhbt
Hạng D
9/6/16
1.876
2.071
113
35
Toy có giá Rush rồi bác. Nếu phí mua phụ kiện không quá cao thì Exp sẽ mệt mỏi. Nói gì đến đòi thêm phụ phí.

Nếu Rush không cần đặt hàng trước vài tháng, thì Exp có dám cho khách chờ không. Lần nào Mit ra con xe chiến lược, cũng bị 1 hãng nào đó đâm cho 1 phát, nhẹ nhàng ...
Bác lo làm gì thị trường phải có cạnh tranh miễn có lợi cho người tiêu dùng. Xpander em không đồng ý cái vụ 2 túi khí mà nói là xe gia đình, chưa kể đèn Halogen. Xpander không cạnh tranh lại phải giảm giá hoặc nghĩ đên khả năng ráp ở VN để tăng nguồn cung và giảm giá thành đồng thời tạo việc làm cho người VN.

• Like
Reactions: multicam