Hạng D
8/7/09
3.599
1
0
44
Kính thưa các bác, anh chị em thành viên Jeep Sài Gòn cùng các anh chị em jeep gần xa trong cả nước,

Em xin mở topic này để bàn về kế hoạch cho việc họp mặt nhân dịp 1 năm thành lập Hội Jeep Sài Gòn, theo kế hoạch thì jeepers sẽ off road từ Sài Gòn - Đà Lạt từ chiều ngày 22 tháng 4 năm 2010 đến hết ngày 25 tháng 4 năm 2010. Hành trình và kế hoạch cụ thể sẽ được cặp nhật trong thời gian sớm nhất. Thân mời tất cả ae thành viên jeep Sài Gòn, cũng như chưa là thành viên nhưng có tình yêu jeep vui lòng tham gia đăng kí ngay từ bây giờ. Hi vọng tất cả ae jeep nào đã từng tham gia diễn đàn nhưng chưa có cơ hội diện kiến thì đây là cơ hội cho chúng ta giao lưu với nhau và ra mắt jeep cưng của mình nhé.
@F1racer: bác đưa Vàng anh đi để cứu hộ mấy em chân lùn 2 nhé....
@dinhchua: đã thông báo trước cả tháng rồi đấy.... nếu bác không tham gia thì đừng trách "huynh đệ tương tàng nhé".... cảnh báo trước luôn đấy.....

Last edited by a moderator:
Hạng D
7/4/09
2.822
8
38
50
3- Tuấn Dang
4-Thuc Tran
....
Chuan bi hoanh trang nghe duc,in oi!!!!

Hạng D
8/7/09
3.599
1
0
44
@tuandang: cho thêm thông tin chương trình tuor đê... anh alo cho Trâm Anh nhé.... bắt đầu đóng góp ý kiến đi bà con ơi....

Hạng D
15/7/07
1.805
11.411
113
Đi tối thứ 5 bác Phanl ơi.
1. Đức ( 2 chỗ)
3. Tuandang ( 2 chỗ)
5. Kamelot ( 2 chỗ) + Lapu

Hạng D
7/5/09
1.078
6
38
ducreddoor nói:
Kính thưa các bác, anh chị em thành viên Jeep Sài Gòn cùng các anh chị em jeep gần xa trong cả nước,

Em xin mở topic này để bàn về kế hoạch cho việc họp mặt nhân dịp 1 năm thành lập Hội Jeep Sài Gòn, theo kế hoạch thì jeepers sẽ off road từ Sài Gòn - Đà Lạt từ chiều ngày 22 tháng 4 năm 2010 đến hết ngày 25 tháng 4 năm 2010. Hành trình và kế hoạch cụ thể sẽ được cặp nhật trong thời gian sớm nhất. Thân mời tất cả ae thành viên jeep Sài Gòn, cũng như chưa là thành viên nhưng có tình yêu jeep vui lòng tham gia đăng kí ngay từ bây giờ. Hi vọng tất cả ae jeep nào đã từng tham gia diễn đàn nhưng chưa có cơ hội diện kiến thì đây là cơ hội cho chúng ta giao lưu với nhau và ra mắt jeep cưng của mình nhé.
@F1racer: bác đưa Vàng anh đi để cứu hộ mấy em chân lùn 2 nhé....
@dinhchua: đã thông báo trước cả tháng rồi đấy.... nếu bác không tham gia thì đừng trách "huynh đệ tương tàng nhé".... cảnh báo trước luôn đấy.....
1. ducreddoor, ỉn nâu (2 người): 1 jeep 7639.

Đức nhiều xe để vốn lại một chiếc Jeep để đi cùng chứ, không lẽ đi bằng Mazda cùi(họp mặt Jeep ai lại đi bằng xe không phải Jeep)

Hạng D
8/7/09
3.599
1
0
44
@dinhchua ơi, giờ em chỉ còn một chiếc thôi..................alo tuandang đê............

Hạng D
7/5/09
1.078
6
38
TD kêu rửa A1 sao chẳng thấy vậy ta, hay là để lại cho em đi nhe