Hạng B2
2/4/11
109
16
18
Chào bác! lý do em ko đưa lên mục bán xe là có lý do đó ạ. mon thì phải ai hiểu và biết xe mới yêu được.hiện tại em đnag làm đẹp xe nên chưa có hình mới, toàn hình cũ thôi. hẹn bác lúc em nó mới spa xong. bên face của Mondeo OF&OS có hình xe em đó.

• Like
Reactions: khoaMone and anhbac
Hạng C
13/12/11
811
69
28
Chào bác! lý do em ko đưa lên mục bán xe là có lý do đó ạ. mon thì phải ai hiểu và biết xe mới yêu được.hiện tại em đnag làm đẹp xe nên chưa có hình mới, toàn hình cũ thôi. hẹn bác lúc em nó mới spa xong. bên face của Mondeo OF&OS có hình xe em đó.
Đồng ý với bác !

Hạng B2
2/4/11
109
16
18
Em tên Minh. sđt 0935296999. bác có nhã ý thì alo em, còn ko thì anh em làm bạn giao lưu ko vấn đề gì. Bác anhbac nhớ em ko vậy? em có alo cho bác vài lần hỏi về cái ống co nhiệt phi 12 đó,,, cảm ơn bác đã tận tình tư véo!

Hạng C
29/4/14
745
305
63
Q2
Em thì thấy Mon chạy khá lành, mà thực tế là xe nào cũng vậy nếu biết chăm sóc và sử dụng đúng thì nó lành lắm, nhưng nếu là xe cũ thì cũng phải tuỳ tình trạng chủ cũ đã sài hư hao đến mức độ nào, nếu xe còn ngon thì cứ Xăng Nhớt đầy đủ và đúng chủng loại, cứ thế mà chạy thôi, còn những món hao mòn tới kỳ phải thay thì tất nhiên rồi. Hơn 1 năm em chạy mon, em chỉ thay: Bộ Lốp, Acquy, Van không tải (bù ga), thay nhớt máy, nhớt hộp số. Vừa rồi em thay luôn cặp phuộc trước cho nó êm, thay xong thấy nó cũng chỉ êm hơn một 10 một 8 thôi.. và cái ti chống nắp capo sau thì thấy khác biệt hẳn so với cái cũ.. nói chung thay xong nhiêu đó là thấy phà phà tiếp kg phải nghĩ ngợi gì thêm, chỉ còn mỗi việc đổ xăng mà chạy thôi.. Đúng như bác BinhMinh.. nói: Phải Hiểu và Biết về mon mới có thể yêu em nó đc. Và thật sự thì với dòng nào, thương hiệu nào cũng vậy.. cũng có Fan riêng, khi đã hiểu về nó và chấp nhận nó.. thì sẽ biết yêu và chăm sóc, đầu tư độ này độ nọ.. để nó trở thành phương tiện tốt và enjoyable chứ kg phải mang tâm lý đang ôm một cục nợ...

Hạng B2
28/2/12
120
37
28
52
Quan 03
Hôm ghé Laple off nhẹ cái DVD nhưng chắc phải ra bác Phương xử lý dây tín hiệu hình. Về mua được bóng đèn led cho demi lắp vào thấy long lanh hơn. Đang xem lắp xenon cho đèn gầm chắc sáng hơn.
Cos: bóng Philips 5000K sáng trắng xanh
Demi: Led trắng
Ký Sự Tìm Về Giá Trị Thực của Mondeo V6 (dành cho các New Monger)

Demi Led:
Ký Sự Tìm Về Giá Trị Thực của Mondeo V6 (dành cho các New Monger)

Hạng B2
7/4/09
349
3.424
93
Đang mon men vào con đường này vì cũng thích mondeo mặc dù chưa có kinh nghiệm gì hết về dòng này.Đọc một mách 29page thấy càng thích hơn về em này.bữa nào các bác cho em theo thỉnh giáo tí kinh nghiệm.Em cũng đang kiếm 1 em để có thể cảm nhận được sự sung sướng.

@binhminh231976:cho em hỏi xe bác còn k vậy.