Hạng D
15/10/11
1.270
55
48
Em thấy các bác còn nặng lòng với box này lắm, mà cứ đùn đẩy nhau không mở thớt mới, nên em mở thớt này để giữ chân các bác lại. Hơn nữa thớt 4 các bác đã thay nhau hành nghề động vật học hoặc chuyên gia nuôi gia súc nên không được hay lắm.

Mời các bác tám tiếp nha.

Hạng F
23/2/12
11.803
75.809
113
Bạn đừng nói vậy, trên diễn đàn là nơi trao đổi kinh nghiệm, giao lưu anh em, nếu chúng ta ai cũng nói xấu người này, người này nói xấu người kia thì biết bao giờ mới hết hiềm khích, theo mình nghĩ bạn nên rút lại câu nói trên lại vì bạn không thể quơ đũa cả nắm được. Diễn đàn là thế giới ảo, nếu tất cả chúng ta biết cách trong trao đổi, phong ngôn lành mạnh thì diễn đàn ngày càng lớn mạnh, tình đoàn kết ngày càng khắng khít.
Chúc cho phần 5 sẽ trở nên thân thiện, hợp tác cùng nhau tiến bộ.

Last edited by a moderator:
Hạng D
15/10/11
1.270
55
48
Em yêu cái box xe cổ xe cũ này ghê...ngày nào cũng vào mấy lần..

Ông bà ta nói

Quân tử nhất ngôn là quân tử dại
quân tử nói đi nói lại là quân tử khôn...

Hạng F
23/2/12
11.803
75.809
113
Phi thạch nói:

Ông bà ta nói

Chắc chỉ có Ông bà nhà bạn nói. Chứ mình mới nghe như vậy

Hạng D
15/10/11
1.270
55
48
Tungquan nói:
Phi thạch nói:

Ông bà ta nói

Chắc chỉ có Ông bà nhà bạn nói. Chứ mình mới nghe như vậy

ừ, chắc bác nói đúng. Người xưa nói :

Nhất ngôn ký xuất
Tứ mã nan truy

Tức là một lời vọt ra, 4B khó đuổi (tại nói xạo quá mà
)

Hạng B1
24/3/09
82
0
0
May mà mình không đi niva. Nhưng có 1 bài nào đó nói về công nghệ 2 cầu của niva hay lắm, mà tìm hoài không ra, bác nào đi niva có sưu tầm đủ bài về cơ cấu vận hành 2 cầu của niva thì post lại cho em tham khảo với.

Hạng D
15/10/11
1.270
55
48
Cái này bác phải hỏi anh Farmer, anh là No. 1 của VN về Niva đó.

Hạng B2
3/2/12
253
129
43
11
cảm ơn bác đã tạo thêm phần mới để Anh em trao đổi. chuyện gì nó cũng có 2 mặt. em thì cảm nhận nó tốt, tuy nhiên có 1 số bác "đục nước béo cò" nhưng chẳng có vấn đề gì. em thì chưa giúp được gì trong diễn đàn, nhưng học các bác được nhiều lắm. các Bác cố lên để giúp đỡ những người như em nhé!
cám ơn các Bác!

Hạng B2
3/2/12
253
129
43
11
Bác demdalat2004 đang ở Đà Lạt à? nếu ở Đà Lạt thì cùng giao lưu đi, 1 buổi cafe cho biết nhau, cho em số điện thoại để liên lạc.

Hạng D
15/10/11
1.270
55
48
hoang3303 nói:
cảm ơn bác đã tạo thêm phần mới để Anh em trao đổi. chuyện gì nó cũng có 2 mặt. em thì cảm nhận nó tốt, tuy nhiên có 1 số bác "đục nước béo cò" nhưng chẳng có vấn đề gì. em thì chưa giúp được gì trong diễn đàn, nhưng học các bác được nhiều lắm. các Bác cố lên để giúp đỡ những người như em nhé!
cám ơn các Bác!

Chào mừng bác đến với thớt Niva của em.

Em mong muốn được học hỏi và trao đổi nhiều với bác.

Thân,