Hạng D
1/10/04
4.840
40
38
Hà Nội
RE: Lại hot nữa đây: bác nào muốn thêm loa xịn cho SF thì vào đây!

Trích đoạn: ngựa già

Chính xác là mình đang nói tới bộ bodykit của bác . Khi lắp vào tôi thấy nó mất đi sự sang trọng của xe , cảm giác như mặc quần đùi ngoài quần bò . Vì đấy là ý kiến cá nhân nên tôi cũng hy vọng miễn bình luận theo chiều hướng căng thẳng . Và cái vụ bác nói về cái gương lồi nhỏ bên gương lái nữa cho mở rộng tầm quan sát , tôi thấy như bị gắn thêm sẹo vào tai em nó :D. Còn tất nhiên xe của bác full .. thì quá ok rồi , nói về SF hiện nay có ai rành được như bác đâu . :D:D
Tôi xin phép các bác đăng lại mấy bức ảnh em SF 29Z-1273 để các bác xem ý bác ngựa già hợp lí hay không nhé?
Lại hot nữa đây: bác nào muốn thêm loa xịn cho SF thì vào đây!

Attachments

Hạng C
24/7/07
518
1
0
HANOI

Trích đoạn: Kienvang
- Về vấn đề độ loa, sau khi nghe tư vấn của bác HP thì chắc stop here. Đơn giản là dàn loa 10 chiếc+1âm li của bác Thanhts chỉ hợp với xem DVD, và như vậy thì nghe nhạc chưa chắc đã hay.
@ bác HP Stereo: Vụ này bác comment hộ em cái. Nếu đúng thế thì em xin phép bỏ cái bộ DVD của em để chuyển về CD cho nó lành.

Hạng C
24/7/07
518
1
0
HANOI

@ bác KV: Em không có năng khiếu thẩm mỹ lắm, nhưng em thấy xe của bác quá khỏe và trẻ trung.

Hạng B2
21/8/07
381
0
0

Con biển 7852 bên cạnh nhìn có vẻ ngon hơn xe của Bác Kiến

Hạng C
29/6/07
597
0
0
53
Hà Nội

Em cũng thấy xe pác Kiến chẳng có vấn đề gì. Pác Rambo mang 7852 ra để so thì khó wá, chiếc đó màu xanh mà.

@thanhts: Pác Thanh ơi xe của pác đang độc đổi làm gì. Pác có đổi sang CD, đầu tư ngon lành bộ Audio theo chuẩn của pác HP rùi mất công đi học nhạc để thưởng thức. Thời gian đâu mà đi off nữa :)

Xét đến cùng, theo em mỗi xe mỗi vẻ mới vui. Các pác hình dung mà xem, cả đoàn xe giống nhau như đúc, khác gì công nhân nhà máy may tan ca???. Hơn nữa, lúc đó cần gì gặp nhau dể so sánh bình luận, các pác nhể.

Cheers,

Hạng B2
14/5/07
148
17
18

Trích đoạn: ngựa già

Chính xác là mình đang nói tới bộ bodykit của bác . Khi lắp vào tôi thấy nó mất đi sự sang trọng của xe , cảm giác như mặc quần đùi ngoài quần bò . Vì đấy là ý kiến cá nhân nên tôi cũng hy vọng miễn bình luận theo chiều hướng căng thẳng . Và cái vụ bác nói về cái gương lồi nhỏ bên gương lái nữa cho mở rộng tầm quan sát , tôi thấy như bị gắn thêm sẹo vào tai em nó :D. Còn tất nhiên xe của bác full .. thì quá ok rồi , nói về SF hiện nay có ai rành được như bác đâu . :D:D

Mỗi người một quan điểm mà bác.......:D:D:D
Cá nhân em thì ngoại thất chỉ lắp thêm step-side loại phẳng, cản trước và sau OEM là ổn, còn lại dành tiền vào bộ âm thanh cho nội thất, hưởng hụ cho sướng. Nhân tiện các bác cho em xin địa chỉ uy tín về car-audio ở HN với, em chỉ biết vài địa chỉ home audio thôi, chứ car-audio thì em chịu.:(. Em hay nghe classic rock ạ.
@KV: em đặt MLX hi-Delux: loại này không có âm ly rời hả bác? Để em còn dành đạn đầu tư thêm.

Hạng D
1/10/04
4.840
40
38
Hà Nội

Trích đoạn: HoangRambo

Con biển 7852 bên cạnh nhìn có vẻ ngon hơn xe của Bác Kiến
Đúng là bác là Răm bô nhưng gu thì lại thích sự mềm mại....;)
Thêm thông tin cho bác choáng nhé:
- Em 7852 đó hiện đã chạy trên dưới 6 vạn trong khi xe tôi mới trên 6000-> xe SF không bị ảnh hưởng nhiều bởi thời gian sử dụng các bác nhỉ. Nếu không để ý đến công tơ mét của em xe màu xanh titan này thì gần như không có sự khác biệt với xe mới: tiếng máy êm, nội thất long lanh:D
* Chốt hạ: Đề nghị Cosboy, chủ em xe này khao anh em nhé. Vợ hơi dừ một tí nhưng khối anh mê hơn cả em trẻ.:D

Hạng D
5/4/07
1.214
0
36

Các pác hình dung mà xem, cả đoàn xe giống nhau như đúc, khác gì công nhân nhà máy may tan ca???. Hơn nữa, lúc đó cần gì gặp nhau dể so sánh bình luận, các pác nhể.

Không biết có body kit màu đỏ không nhỉ??
Hay lại phải đặt[8|] Chứ đi off mà trông như công nhân tan ca thì cũng chán:D

Hạng B2
3/3/07
359
0
18
40

Trích đoạn: nhh2811

Các pác hình dung mà xem, cả đoàn xe giống nhau như đúc, khác gì công nhân nhà máy may tan ca???. Hơn nữa, lúc đó cần gì gặp nhau dể so sánh bình luận, các pác nhể.

Không biết có body kit màu đỏ không nhỉ??
Hay lại phải đặt[8|] Chứ đi off mà trông như công nhân tan ca thì cũng chán:D
Anh 2811 ơi, lăn tăn gì, công nhân nước ta mà được đi STF thì mừng cho nước ta quá.
Từ hôm nhận xe tới giờ anh đã đăng ký được chưa? Độ thêm cái gì mới chưa?