Luật Giao Thông Lại là đầu gấu Vinasun

Hạng D
8/4/12
1.267
999
113
Lại là đầu gấu Vinasun
Haiz, lại gặp Vinasun hổ báo. Ý thức như cái củ cải... "Mỹ Dung" ghê gớm...
Có cái là "e nhất quyết ko cho nó vô lane e đang chạy, vậy mà nó bất chấp luôn. Chạy lane trong, dí theo Honda, bóp kèn in ỏi". Ai nói e sai e chịu, chứ nó chạy kiểu đó làm e nóng máu quá.
Từ đầu Clip mà cù nhay e tới cuối Clip luôn đó nha.
Sorry vì cam được tặng nên cùi tí, AE thông cảm coi đỡ :D[pagebreak][/pagebreak]

Mới sửa clip cho ngắn lại để mọi người coi cho hết.
Tách ra 2 clip & Up clip LỖI MÌNH lên cho mọi người coi luôn (mắc công có người lại nói e che dấu lỗi của e nữa :D)

Chỉnh sửa cuối:
Hạng B2
19/8/14
456
1.787
93
Sao bác không rủ nó ra chỗ khác huyết chiến car cho khỏi ảnh hưởng người khác trên đường!

• Like
Reactions: quyet_tam
Hạng D
6/5/07
1.704
18.423
113
có thể là chưa nắm bắt hết tình tiết, nhưng theo clip thì taxi nó xinhan từ trước lâu để xin chuyển lan. Xe bác chủ còn cách xa taxi mà vẫn cà khịa khg cho nó nhập lan thì cũng hơi kỳ. Còn việc vì nó kèn in ỏi thì trg clip khg có nghe nên khg biết

Hạng D
16/11/10
1.416
2.728
113
Bình Thạnh, Tp HCM
taxi từ ngã 3 đi ra xi nhan xin đường bác chủ không cho, bác còn cố tình ép người.
taxi chạy làn phải cũng đâu có sai, từ chỗ taxi quẹo ra không có biển 412, mà nếu bác chủ nói người ta sai sao mình cũng chạy sang làn phải làm gì.
chưa tính bác vướng thêm một mớ lỗi khác: bật pha trong phố, không giữ khoảng cách.
nói thiệt chứ rất nhiều oser lên đây chửi thiên hạ đủ điều nhưng chưa tự coi lại cách chạy xe của mình.
ra đường an toàn cho mình, cho người mới quan trọng chứ chả phải hơn thua ba cái cỏn con này.

Hạng D
21/9/10
1.937
11.011
113
taxi từ ngã 3 đi ra xi nhan xin đường bác chủ không cho, bác còn cố tình ép người.
taxi chạy làn phải cũng đâu có sai, từ chỗ taxi quẹo ra không có biển 412, mà nếu bác chủ nói người ta sai sao mình cũng chạy sang làn phải làm gì.
chưa tính bác vướng thêm một mớ lỗi khác: bật pha trong phố, không giữ khoảng cách.
nói thiệt chứ rất nhiều oser lên đây chửi thiên hạ đủ điều nhưng chưa tự coi lại cách chạy xe của mình.
ra đường an toàn cho mình, cho người mới quan trọng chứ chả phải hơn thua ba cái cỏn con này.
chính vì văn hóa ko biết nhường đường nên giao thông VIệt Nam mới khủng hoảng như hiện nay

cn5 confirmed
Hạng C
18/3/07
973
271
63
Có thể thấy taxi rẽ phải và có xin đường, tuy nhiên chưa thể nhập làn ngay được do còn vướng xe 2 bánh, vả lại bác chủ đang trên lane chính nên tình huống này 50-50 nếu k nhường cũng k sao... (k phải cứ xi nhan là rẽ nhập làn ngay được). Sau đó tới ngã tư taxi rất cà chớn khi cố tình ép dằn mặt bác chủ, còn sau đó là bác chủ bât pha luôn và cả 2 taxi cố tình kèm 1 bác chủ... nói chung vẫn chưa có thuốc cho bọn taxi vô văn hóa kiểu thế này...​

Chỉnh sửa cuối: