Hạng C
25/6/14
624
747
93
Các bác xem clip. Thật tội cho những đứa trẻ có ba mẹ ngu. Xin phép được nói thẳng là ngu.

Cũng may chưa có chuyện gì xảy ra, mặc dù đường chỗ này không có đèn đường.

Hạng D
29/10/12
1.701
1.944
113
Nguy hiểm quá. Thật ngu cho cha mẹ chúng nó

Hạng D
3/1/12
1.556
5.145
113
tp.hcm
trời tối chạy băng ngang qua đường kiểu đó khó đỡ ,đối diện nhà mình thằng cu mới 7t cha mẹ chúng để cho băng đường kiểu này không,nhiều khi thấy nó chạy qua đường gặp xe nó chạy ngược lại thấy thót tim vậy mà cha mẹ nó coi như bình thường.

Hạng C
25/11/14
533
648
93
44
trời tối chạy băng ngang qua đường kiểu đó khó đỡ ,đối diện nhà mình thằng cu mới 7t cha mẹ chúng để cho băng đường kiểu này không,nhiều khi thấy nó chạy qua đường gặp xe nó chạy ngược lại thấy thót tim vậy mà cha mẹ nó coi như bình thường.
Chắc ba mẹ nó đang làm thủ tục li dị mà không ai chịu nhận nuôi con hết
Bó tay với cha mẹ kiểu này, hại con mình hại luôn bác tài nữa!

Hạng C
1/5/13
796
612
93
TpHCM
ở đây có 2 điều đáng nói là...chỉ đẻ cho sướng oy thả rông gây hại cho ng khác...2 là tại VN mình thế. ..chứ ở nc ngoài băng kiu đó...chết oy cũng phải ngồi dậy đền tiền sửa xe cho người đụng phải...