Cảnh Báo Lại là Vành Đai 2

Hạng C
5/6/13
525
424
63
Chào các bác,
Chiều qua 29/3 em đi cao tốc Long Thành về, đi Vành Đai 2 về cầu Phú Mỹ.
Em đi lane phải (một mình một lane, bà con xếp hàng dài lane bên trái nhìn em ngưỡng mộ có, thương cảm có, chửi ngu có...), gần tới bùng binh Đồng Văn Cống thì thấy một tốp vàng khè đội nắng chiều làm việc cật lực, khoảng 5 xe du lịch 25, 45 chỗ xếp hàng bên lề (chắc bị gọi vô từ trước khi em đến).
Em vẫn giữ nguyên lane phải và cạp nong giơ lên chỉ thẳng vào mặt em, thế là V1 của em ngồi bên cạnh run rẩy, càm ràm em chạy ẩu, em nói bật điện thoại lên chuẩn bị record cho anh đi; sau đó em signal phải chuẩn bị tấp vào với tâm trạng khó tả như lần đầu đưa gấu vô nhà nghỉ ấy. Nhưng...
Ối dồi ôi, gần tới thì cũng chính anh ấy ngoắc tay lia lịa kêu đi đi... Em ngẩn ngơ đứng hình hết 5s luôn, nhưng sợ kẹt xe nên cũng kịp signal trái lách qua đi tiếp. Em nghĩ chắc là do cái logo os của em đã bạc màu trắng nhách nên lại gần mới thấy, cũng có thể là em có cái giá cam hành trình gắn trên kính lái, cũng có thể em hên, cũng có thể chỉ xe sau mà em tưởng là em...
Nói chung là hụt cmn hẫng, như chở gấu vô tới cửa nhà nghỉ rồi mà nó bỏ về ấy.
Hết chuyện ạ.
Em cũng khuyến nghị các bác osers tăng cường chạy lane phải để những người như em đỡ thấy lạc lõng...
Mượn tạm cái hềnh của một oser khác để thay lời muốn nói.

img_2694-jpg.221291

Chỉnh sửa cuối:
Hạng D
30/4/11
1.331
707
143
Có biển 412 mà xxx còn ăn bẩn sao? Bác nào qua đây xin cái biên bản rồi tung clip cho tụi nó chừa

• Like
Reactions: nam_forza
Hạng D
17/8/14
1.920
2.229
113
Ôi, đưa tới cổng nhà nghỉ rồi mà đành phải quay về nhà nghỉ, làm em hồi hộp chờ coi bác nghỉ. Thiệt là kịch!

• Like
Reactions: phamhoanggiang
Hạng D
4/2/08
4.564
6.432
113
TPHCM
hôm thứ 6 rồi em đi vũng tàu, 1 mình em cũng đi 1 lane, làn bên trái nhiều xe nối đuôi container :D

Hạng F
22/7/13
8.950
39.918
113
Lúc đầu nhiều kịch tính nhưng sau đó thì lãng nhách luôn. He he bác chủ ngon và rất bình tĩnh, làm đúng theo "chủ trương" của OS!
Òh đúng dza phải nhào ra tiếp xúc với cán bộ chớ nhỉ? Làm chậm mấy nhịp sung sướng đi làn phải của người ta ...

Hạng D
13/7/12
3.442
7.245
113
Hehe! Một mình 1 lane chạy sướng gì đâu, hình này từ ngày chưa cắm bảng mà k thấy các chú xxx ý kiến gì.
Mặc dù được 2b bên đường cảnh báo phía trước có xxx:
Lại là Vành Đai 2

Vẫn hiên ngang: :D
Lại là Vành Đai 2

Các chú xxx nhìn với cặp mắt hình viên đạn, nhưng tay k dám nhấc ba-toong lên:
Lại là Vành Đai 2

Hay là có logo OS? (Quảng cáo cho bác Lơ! KKKK)