Tập Lái
20/6/19
7
28
13
40
Chưa có cơ hội lái thử, sang tuần phải qua Honda Long Biên trải nghiệm. Đánh giá sơ qua thiết kế ngoại thất quá đẹp, option bị cắt nhiều quá (giảm giá thành, ăn lãi dày) Brio chỉ cần thêm Cruise Control và cân bằng điện tử thì tuyệt!
Brio sẽ hướng đến những gia đình có thu nhập khá, chồng đang sở hữu Suv Mec GLC chẳng hạn, cần mua thêm cho vợ xe nhỏ đáng tin cậy để đi làm đón con đi chợ mà vẫn khoe được dáng vẻ thể thao, trẻ trung ^^

Hạng D
16/5/12
1.657
1.391
113
36
XÌ GÒN
Ưu điểm của chiếc này là ra sau nên là một làn gió lạ
Chứ nếu so sánh ra thì ko có gì nổi bật từ ngoại hình đến option, giá bán.
Rồi cứ mang bản rs ra để đánh giá là đẹp, ngon...
Nhưng với giá 450tr mua hạng A thì chiếc mirage ngon hơn. Hoặc cố tí hạng B làm chiếc accent
Với giá 450 Mira bợp tai con này luôn. Rộng rãi, Đèn Projector, cruise control...hoặc sau 3 thánh giảm giá 50 trịu họa may.

Hạng D
3/2/17
3.545
4.544
113
Thì thánh toy đó, rút chìa cắm vô đâu có sao đâu, đỡ quên tắt máy, bữa trước đi con city vô ăn tô phở xong ra phát hiện chưa tắt máy, chưa hết ko tắt đèn nó ko cho lock cửa nữa chứ
City stupid vậy ah?
Đa số các xe có smartkey thì khi đóng cửa ko tắt máy thì sẽ kêu lên thông báo mà

Tập Lái
23/12/13
41
37
18
Thì thánh toy đó, rút chìa cắm vô đâu có sao đâu, đỡ quên tắt máy, bữa trước đi con city vô ăn tô phở xong ra phát hiện chưa tắt máy, chưa hết ko tắt đèn nó ko cho lock cửa nữa chứ
Bác vẫn chuộng đồ cỗ nhĩ, cái đó là lúc xuống xe bac quyên luôn cái smart key đó chứ, nếu không thì nó đã kêu lên đễ bác quay lại tắt máy rồi..

Tập Lái
23/12/13
41
37
18
Xe mình cắm chìa, thấy bình thường chả có vấn đề gì cả, xe 1-2 tỉ mua mới bây giờ vẫn cắm chìa như thường, ở vn hay chuộng ba cái option rõ vô dụng
Thì chỉ có những người chuộng cái logo như bác mới mua thôi, chứ như em xe tầm 700-800 là đã phải có smart key rồi, mình mua cái xe chứ đâu phải cái logo đâu bác..!

Hạng C
9/4/18
637
509
118
35
Bác vẫn chuộng đồ cỗ nhĩ, cái đó là lúc xuống xe bac quyên luôn cái smart key đó chứ, nếu không thì nó đã kêu lên đễ bác quay lại tắt máy rồi..
ko có nha bác, e bỏ chìa túi quần chứ ko có quên chìa.
Còn cái đèn xe, ko tắt nó ko cho lock cửa, tắt rồi đến lúc đi thì quên bật, mém xíu CA vịn, hôm đó ko có xe đành thuê 1 e city để đi, mới biết cái stupid key nó cùi bắp

Hạng D
3/2/17
3.545
4.544
113
ko có nha bác, e bỏ chìa túi quần chứ ko có quên chìa.
Còn cái đèn xe, ko tắt nó ko cho lock cửa, tắt rồi đến lúc đi thì quên bật, mém xíu CA vịn, hôm đó ko có xe đành thuê 1 e city để đi, mới biết cái stupid key nó cùi bắp
Do city stupid thôi. Đừng đánh đồng smartkey nhé
Xe t ko tắt đèn thì tắt máy tự tắt, ko tắt máy thì đóng cửa sẽ kêu

Hạng B2
27/10/17
111
129
43
39
City stupid vậy ah?
Đa số các xe có smartkey thì khi đóng cửa ko tắt máy thì sẽ kêu lên thông báo mà
Chắc ổng ko nghe, chứ em cũng City nè, cầm chìa ra khỏi xe để mở cổng nhà là nó la ủm tỏi.

Hạng B2
9/5/17
411
677
118
Chưa có cơ hội lái thử, sang tuần phải qua Honda Long Biên trải nghiệm. Đánh giá sơ qua thiết kế ngoại thất quá đẹp, option bị cắt nhiều quá (giảm giá thành, ăn lãi dày) Brio chỉ cần thêm Cruise Control và cân bằng điện tử thì tuyệt!
Brio sẽ hướng đến những gia đình có thu nhập khá, chồng đang sở hữu Suv Mec GLC chẳng hạn, cần mua thêm cho vợ xe nhỏ đáng tin cậy để đi làm đón con đi chợ mà vẫn khoe được dáng vẻ thể thao, trẻ trung ^^
Thêm CC vào để có thêm mấy vụ như CRV à bác? Cắt đi là đúng rồi.