Hạng C
10/6/18
565
429
83
39
Nhìn mông e này chất hơn con wg e đag đi.
Còn vụ keyless các cụ cứ khó tính. Cửa hàng nó năn nỉ bộ 4tr full tất tật có cả đề từ xa mà e còn ko muốn gắn. Thay vì bấm với vặn chẳng có gì khác biệt. Mua cái xe hạng ruồi qtrong là che mưa nắng đi tới nơi tới chốn tiết kiệm. Lăn tăn gì mấy thứ opt chẳng đáng nhiêu tiền

Hạng D
24/8/18
1.500
1.592
113
48
Khi bạn đã chạy xe thuộc phân khúc cao hơn thì nhìn xuống nội thất xe pk A khó có thể chấp nhận, Brio cũng không ngoại lệ. :eek:
Nếu có thể chọn ra một chi tiết hài lòng thì chỉ là logo chữ [H] => cách tạo hình logo khá đẹp mắt của đại gia đình hòn đá.

Hạng D
11/11/16
1.170
1.017
143
46
Xe mình cắm chìa, thấy bình thường chả có vấn đề gì cả, xe 1-2 tỉ mua mới bây giờ vẫn cắm chìa như thường, ở vn hay chuộng ba cái option rõ vô dụng
Bác này nói chính xác, cắm chìa vặn đề có cái hay của nó, vẫn đề vẫn chạy bao nhiêu năm nay, cái cảm giác vặn đề theo tiếng đề và tiếng kéo động cơ thật phê, hihi. Option start stop không cần thiết lắm
Giờ em đổi xe mới cũng chẳng ham lắm cái nút đề, hihi

Hạng D
15/7/11
1.072
2.707
113
Khi mà city chạy grab đầy, thì con này ko có gì gọi là sang chảnh.

Hạng C
5/4/12
885
2.862
93
Ho Chi Minh
Nhìn mông e này chất hơn con wg e đag đi.
Còn vụ keyless các cụ cứ khó tính. Cửa hàng nó năn nỉ bộ 4tr full tất tật có cả đề từ xa mà e còn ko muốn gắn. Thay vì bấm với vặn chẳng có gì khác biệt. Mua cái xe hạng ruồi qtrong là che mưa nắng đi tới nơi tới chốn tiết kiệm. Lăn tăn gì mấy thứ opt chẳng đáng nhiêu tiền
Giá xe vầy mà a nói tiết kiệm?

Hạng D
27/5/13
1.526
1.911
113
:p anh HON Bình Dương ế quá mới đem quảng cáo ở Thủ Dâu Một. Em dẫn F1 đi coi nó nói cái xe bé như cái hộp quẹt diêm mà sao giá mắc vậy, thôi chạy qua hốt con Xpander đi bố ???? Không biết con nít nó nói vậy có đúng không các bác