Hạng B2
11/6/15
274
60
28
Lái Uber em nên hốt Mitsubishi Attrage không các bác?

Đã quá chán cảnh chạy thuê nên em quyết mua xe đợt này. Ngân sách cả đi vay thêm họ hàng người quen tầm nửa tỏi. Em thích xe Nhật, ưa bển, chắc chắn, thực tế. Đang phân vân City, Attrage với mấy anh xe Hàn. Em cần nhất ít hao xăng, chạy xe còn có tiền trả nợ và cũng phải thoải mái, rộng rãi tí thỉnh thoảng còn chở gia đình đi xa. Attrage đang vào tầm nhưng không gặp mấy ai chạy Uber đi Attrage nên em cũng hơi lăn tăn.[pagebreak][/pagebreak]

Last edited by a moderator:
Hạng B2
18/3/17
202
266
63
41
denvang.net
Attrage và Mirage chạy Uber nhiều mà bác. Có cả taxi xài attrage hãng gì quên rồi:) ít tốn xăng, vòng quay thấp, tương đối rộng rãi. xe lành tính, bảo trì rẻ...... thẩm mỹ cũng đẹp.

Hạng B2
13/8/15
177
27
28
41
Cụ đi vay thì xác định nên mua ẻm giá tầm trung thôi. Như em chạy 3 năm với Mirage, vừa rồi cũng trả đủ hết nợ nần và thanh thản ôm vợ hai mỗi ngày k phải suy nghĩ. Attrage chắc cũng vậy. Chứ cố quá kia vừa cày vừa trả nợ. Với tiêu chuẩn cụ xài dòng này ngon chán r

Hạng B2
13/8/15
175
37
28
Về tính kinh tế theo như trường hợp của bác, em thấy Att xe Nhật lành và tốn rất ít xăng. Coi như bác bớt lo phần nuôi sau này

Chỉnh sửa cuối:
Hạng B2
18/3/17
202
266
63
41
denvang.net
Về bền bỉ thì Mirrage và Att chấp các xe kia, về thị hiếu khách thì mình nghĩ City hơn.
Riêng cá nhân thì mình thích Mirage hơn Attrage, dù Att rộng hơn.

Mình giống bác này, đồng ý là 2 con này ngang nhau và con Attrage cao hơn chút vì nó rộng cốp... nhưng mà Mirage nhìn đẹp nhất trong các xe con cóc :)

Hạng B2
13/8/15
217
35
38
Sedan thì trong tầm giá bác mua Attrage vừa túi tiền của bác, chở vợ con anh em cụ tỉ 4 người 1 trẻ em vẫn cựa quậy thoải mái.