Dạo này em bận quá, kô co nhiều thời gian lên mạng như trước để mọi người nói ra nói vào cũng ngại.

Hôm qua đội E đi Tuần Giáo - Lai Châu, vượt đèo Phadin về có nhiều kinh nghiệm về con đừơng đó mùa này, E đưa lên đây cho A E biết còn tránh.

Lái xe cẩu có đi đâu?

Lái xe cẩu có đi đâu?

Gần 16 km đường đang bị đào xới, phá đá nổ mìn, mưa xuống nhày nhụa là một thử thách kinh khủng cho các lái xe qua đây

Đây là một bác tài không chịu nổi nhiệt:
Lái xe cẩu có đi đâu?

Nếu các bác có việc nên đi vòng qua Sapa, xa hơn nhưng an toàn hơn nhiều.

LXC

O.S.P.D
27/9/05
1.703
311
83
63
www.vnexpress.net
RE: Lái xe cẩu có đi đâu?

Bác lên tiếng kịp thời quá!Chỉ khổ các bác hay đoán già,đoán non.

Hạng F
13/1/06
13.891
35.964
113

Lắm khi buồn cười: Bác lái xe cẩu đi đâu? Thì đi lái xe cẩu chứ đâu. Cũng cảm động chứ bác LXC nhỉ vì ae nhớ bác, còn gặp hả, chẳng mong..trêu bác tí:D
Đường sá thế thì kinh quá, xem cứ như đường Trường Sơn.

npt confirmed
Hạng F
28/2/05
5.449
2.189
113
48
TP.HCM

Chào bác Laixecau, bác đi đâu mà lâu thế. Cho anh em thông tin nhiều vào bác ơi, để còn học thêm kinh nghiệm chứ!
Rất vui vì có thông tin của bác :):)

Hạng D
7/1/06
2.264
50
38
hamburger hill

Có đường, dốc dựng đứng bằng đất đỏ nhão nhoét : 2 bánh xe quay tít số 2, mà em nó vẫn từ từ ...tuột xuống ! 4WD quay đủ 4 bánh,cũng tuột ; mà vừa tuột, vừa rê về phía vực :D Có mà nhờ xe Tank, hay máy cày bánh xích mới kéo được, hu hu....
@ bác Xe Cẩu : có bao giờ bác kéo xe 3 cầu 6WD chưa ? Nó bự hơn xe bác ? Nhưng chắc bác có nhiều loại xe cẩu lớn nhỏ khác nhau mà ?

có bao giờ bác kéo xe 3 cầu 6WD chưa ? Nó bự hơn xe bác ? Nhưng chắc bác có nhiều loại xe cẩu lớn nhỏ khác nhau mà ?

He he, kéo đầy ròi, Zin 3 cầu, Kraz 3 cầu lọai đấy chết đầy. Nhưng mà đường lầy thì nó là số 1 đấy, đua trong đầm lầy thì LXC chào thua

Em giở võ khác ra: Quăng thòng lọng vô gốc cây mà tời lên. Trơn mấy thì cũng kệ, qua tuốt

O.S.P.D
20/4/05
1.879
104
48

Ồ,chào bác Lái_Xe_Cẩu:D.Bác vẫn mạnh khoẻ chứ?