Hạng D
5/4/07
1.214
0
36
@all: Mới cưới được em về chưa có HQ nên chưa đăng ký kết hôn được. Định đem ra dán V Cool vào kính chắn gió ! Nhưng đêm nằm mơ thấy Em nó bảo " Anh mà dán cái đó vào mặt em thì Auto light của Em chạy không chính xác thì mặc kệ Anh đấy!!;)
Phân vân quá! Xin ý kiến các Bác xem có nên không ạ!????

Hạng D
1/10/04
4.840
40
38
Hà Nội
RE: Lại xin ý kiến các Bác! về SFE

Tôi thấy chả có nhu cầu dán Vkool vì xe đã là tinted glass (kính nhuộm màu). Thêm nữa, ở kính đã ghi độ cản sáng rồi còn gì hả bác? Nói chung với em HI Delux tôi nghĩ chả cần độ gì nhiều ngoài bodykit đâu bác!

Hạng D
5/4/07
1.214
0
36

Thanks Bác!
Trích đoạn: Kienvang

Tôi thấy chả có nhu cầu dán Vkool vì xe đã là tinted glass (kính nhuộm màu). Thêm nữa, ở kính đã ghi độ cản sáng rồi còn gì hả bác? Nói chung với em HI Delux tôi nghĩ chả cần độ gì nhiều ngoài bodykit đâu bác!

Hạng C
16/3/05
574
1
18

Bác cứ dán vô tư.
v-kool nó chặn tia tử ngoại nên không ảnh hưởng đến cái sensor cảm nhận độ sáng đâu.
Độ thấu quang theo nó quảng cáo khoảng 95% cơ mà.
Hơn nữa nếu có tối đi thì đèn của bác chỉ bật sớm hơn so với không dán một tý thôi.

Trích đoạn: nhh2811

@all: Mới cưới được em về chưa có HQ nên chưa đăng ký kết hôn được. Định đem ra dán V Cool vào kính chắn gió ! Nhưng đêm nằm mơ thấy Em nó bảo " Anh mà dán cái đó vào mặt em thì Auto light của Em chạy không chính xác thì mặc kệ Anh đấy!!;)
Phân vân quá! Xin ý kiến các Bác xem có nên không ạ!????

Chi Hội Phó SFC
2/1/07
1.682
4
36
48
Hà Nội

Nên dán bác ợ , mà chọn cái màu càng tối càng tốt thỉnh thoảng đưa "phở" đi ăn "cơm" nó đỡ lộ ....:D:D
Em thì ko có phở cũng ko có xiền nên em ko dán gì cả ...

Hạng B2
2/11/07
302
0
16
53

nên dán, đi đường dài biết nau ngay bác ạ.