Tập Lái
27/11/13
9
1
3
Xin chào các bác! Em đang cần làm thêm chìa cho cái xe của em mà không biết giá cả của nó như thế nào mới phải?! Saigon Ford báo em 2tr chìa cơ và hơn 3tr có điều khiển, trong khi đó cô bạn làm cho Ford ngoài Hà Nội thì nói chìa cơ chỉ vài trăm còn chìa liền điều khiển khoảng 1.5tr đối với Ford 2007 đổ về trước. Không biết Saigon Ford có đang làm xiếc với em không?! Bác nào có kinh nghiệm gì về vụ này giúp em với, hiện em chỉ còn 1 chìa, bọn giữ xe nó mà bẻ nốt thì em phải đẩy xe mất :(

Tập Lái
27/11/13
9
1
3
Ý bác là ở Citi Ford Bình Triệu là giá cỡ 1.5tr phải không bác Joseph Nguyen?

Hạng D
12/1/11
1.577
3
38
Remote của xe Morning cũng gần 3tr rồi bác chủ. Mặc bằng chung ở đâu cũng như nhau cả bác.
- Bác ở gần cityford Bình Triệu thì qua em cafe

Tập Lái
27/11/13
9
1
3
Cảm ơn các bác nhiều. Cô bạn là người của Ford nói thế nên em cứ lăn tăn thôi ...Bác voduy ở chỗ nào, lúc nào rảnh em ghé

Tập Lái
27/11/13
9
1
3
Cảm ơn các bác nhiều. Cô bạn là người của Ford nói thế nên em cứ lăn tăn thôi ...Bác voduy ở chỗ nào, lúc nào rảnh em ghé

Tập Lái
27/11/13
9
1
3

Tập Lái
27/11/13
9
1
3