Hạng D
1/10/04
4.840
40
38
Hà Nội
Tấm ngăn khoang hành lý: Trong trường hợp các bác ít sử dụng hàng ghế thứ 3 mà chủ yếu chở đồ thì tấm ngăn này sẽ giúp các bác giữ gìn sự sạch-đẹp khoang hành lí:
Làm đẹp cho SF: phần 4 (nội thất)

Màn hình LCD, giải pháp cho bác nào vẫn muốn giữ dàn CD 6 đĩa của SF. Giá có vẻ hơi chát: 795 USD.
New for the 2007 Santa Fe is the outstanding Celot 7" wide screen LCD monitor. Perfectly molded for the new Santa Fe Dash, this high quality unit wraps around the center console using OEM interior colors/material for a factory appearance. The large 7" wide screen monitor electronically folds in and out at the touch of a button. This unit is DVD and Navigation compatible.
Features Include:
7" Color Wide Sceen LCD Monitor
Input/Output adapters
Wiring Kit
6" antenna
Installation harness
Remote control
High Sensitivity Tuner with Built in boost Amp (Korean Market)
Supports PAL, NTSC AND SECOM for local channel reception.
Navigation Module and DVD Compatible (not included)

Mấy cái nẹp cửa xe này mà có giá tới 179USD. Xe nhập trực tiếp thì đã có sẵn:D

Bộ ghế da 695USD (hàng chính hãng mà giá như thế này cũng được các bác nhỉ?)

Chụp cần số

Hạng C
10/7/06
516
0
16
RE: Làm đẹp cho SF: phần 4 (nội thất)

Nẹp cửa 179$ hình như là loại có cả đèn led chứ (Led door Sill), cái này có vẻ hay đấy .

Hạng D
1/10/04
4.840
40
38
Hà Nội

@namkhanh03: đúng rồi đó bác, đèn led là hơn, cũng đáng đồng tiền bát gạo:D
Vụ nhập mấy thứ này, đang nhờ người check hộ, sẽ báo anh em nếu có thông tin.

Hạng B1
20/8/07
77
0
0

chẹp..chẹp đẹp quá đúng là hàng nhập chính hãng nó cũng hơn bác nhỉ? vụ này Hùng cò tổng thầu hết là cực ngon, đúng là nhất thân nhì quen phải ko bác KV

Hạng D
27/11/06
1.377
23
38
50

@KV : gói nội thất da em thấy rất đẹp, nhưng màn LCD em nghĩ có vấn đề : xét về mặt trang trí thì không nói nhưng về sử dụng thì nguy hiểm, vừa lái vừa nhìn rất nguy hiểm chưa kể nó cản tầm nhìn lái xe. Em nghĩ bác nào lắp thì nên bố trí hệ thống điện cho khi chạy thì không mở được. Hồi trước xe BMW 750 của em chi mở được khi dừng hẳn xe. Cái này cho hàng ghế sau hợp hơn.

Hạng F
10/3/07
9.466
34
48
somewhere I belong

cái màn hình 750$ em thấy vẫn hợp lý chán, em lắp 1 cái hơn 1000 của bọn Toyota hoàn kiếm mà dùng dở ẹc U_U ... bực nhất là lúc eject disk,nó tự chuyển sang chế độ FM kêu xè xè nhức hết cả óc U_U...