Tư Vấn Đầu Tư Làm gì với 500 triệu ạ

Tập Lái
20/3/19
29
10
3
34
Dạ em là single mom, thế hệ 8x đời cuối ạ. E muốn kiếm chút vốn cho con đi du học sau này. Thu nhập hàng tháng của em sau khi trừ chi phí còn lại từ 45 – 50 triệu/tháng. Em đi đâu cũng nghe kể người này người kia năm rồi trúng đất. Xin các bác chỉ giáo giúp e nên đầu tư đất hoặc chung cư ở đâu với thu nhập và số vốn hiện tại là 500 triệu ạ e (em vẫn muốn đầu tư đất hơn ạ)

Hạng F
20/11/14
5.086
12.189
113
đi tỉnh thôi gái..... pm hộp thư đi, chế bỏ nhỏ vài câu cho mà đi đúng chọng tâm . chỗ công cộng nói lớn ko hay :D:D:D. Nghe Single Mum thấy tội nghịp sao đâu

Tập Lái
14/3/19
13
10
6
33
đi tỉnh thôi gái..... pm hộp thư đi, chế bỏ nhỏ vài câu cho mà đi đúng chọng tâm . chỗ công cộng nói lớn ko hay :D:D:D. Nghe Single Mum thấy tội nghịp sao đâu
Huhu, chỉ em với chế ơi, em 1 nách 2 con chồng đi làm xa kinh tế cũng eo hẹp lắm :(

Hạng B2
25/2/19
409
4.405
156
41
Chế quăng box cho em vài focus tỉnh em ngâm cứu đi, em còn ít vốn mà em đang tẩu hoả nhập ma đủ chuyện chưa đi lang thang dc.

Hạng C
26/9/17
626
3.698
93
Thu nhập của em 1 tháng thấp lè tè còn tội nghiệp hơn nè chị Đồng. Nói vậy chứ, mom may mắn vì được chị Đồng tư vấn đó.

Hạng C
25/8/16
933
2.978
93
48
500tr mua đất tỉnh giờ cũng căng chứ chẳng chơi! Hôm qua tự dưng có ông sale chào mình mua đất Trảng Bom, xã Bắc Son giá 300-350tr/100m2. Hỏi ra thì là đất sổ chung, gửi mấy cái hình thì xung quanh bạt ngàn cây, ko 1 bóng nhà. Hãi quá! Mình hỏi có đất sổ riêng hiện trạng đất vườn cũng được nhưng QH đất ở, gần nhà thờ (dân ĐN theo đạo nhiều nên rất khoái gần nhà thờ nhé, ko kiêng gần chùa như dân Phật) giá 500tr ko? Hắn bảo chị thách đố em thế khó quá, giờ tách sổ khó ....bla .... bla.... Rồi kêu mua xã nào xa lắc.

Hạng F
20/11/14
5.086
12.189
113
500tr mua đất tỉnh giờ cũng căng chứ chẳng chơi! Hôm qua tự dưng có ông sale chào mình mua đất Trảng Bom, xã Bắc Son giá 300-350tr/100m2. Hỏi ra thì là đất sổ chung, gửi mấy cái hình thì xung quanh bạt ngàn cây, ko 1 bóng nhà. Hãi quá! Mình hỏi có đất sổ riêng hiện trạng đất vườn cũng được nhưng QH đất ở, gần nhà thờ (dân ĐN theo đạo nhiều nên rất khoái gần nhà thờ nhé, ko kiêng gần chùa như dân Phật) giá 500tr ko? Hắn bảo chị thách đố em thế khó quá, giờ tách sổ khó ....bla .... bla.... Rồi kêu mua xã nào xa lắc.
Đúng rồi bác...mấy tuần nay đất tỉnh vùng ven rất nóng