Hỏi/Đáp Kỹ Thuật Làm mới chìa khóa xe Colorado 2013

Hạng B1
16/8/13
53
42
18
Chào các bác,

Em muốn làm thêm chìa với đầy đủ chức năng như chìa zin theo xe mà kêu 2 bác đến làm rồi mà không được (mở được điện mà không đề máy được. Trong hãng thì không biết được không nhưng kiu tốn hơn 5 chai, nhiều quá!). Các bác có ai đã làm thành công rồi không chỉ dùm em chỗ với.

Tks các bác.

Lơ Xe
6/6/04
15.562
12.404
113
Vietnam
www.otosaigon.com
Chào các bác,

Em muốn làm thêm chìa với đầy đủ chức năng như chìa zin theo xe mà kêu 2 bác đến làm rồi mà không được (mở được điện mà không đề máy được. Trong hãng thì không biết được không nhưng kiu tốn hơn 5 chai, nhiều quá!). Các bác có ai đã làm thành công rồi không chỉ dùm em chỗ với.

Tks các bác.

Khi nhận x mới bác sẽ thấy có 1 chìa có tấm thép mã số, nếu cần làm chìa mới chỉ cần đọc mã số đó... ờ ngoài thì làm chìa khoá cho bác nhưng không làm mã để khởi động máy nhé

• Like
Reactions: CTTL and drlyphai
Hạng D
27/1/15
1.849
2.506
113
45
Chào các bác,

Tks các bác.
Đề không được máy hay đề được nhưng không thành công ?

Hạng B1
16/8/13
53
42
18
Em thấy bác độ nút star / stop engine, có bác độ smartKey. Bác thử xem.
Khi nhận x mới bác sẽ thấy có 1 chìa có tấm thép mã số, nếu cần làm chìa mới chỉ cần đọc mã số đó... ờ ngoài thì làm chìa khoá cho bác nhưng không làm mã để khởi động máy nhé
Đề không được máy hay đề được nhưng không thành công ?
Cám ơn các bác đã tư vấn.
Bác tài em đã tìm được chỗ và làm chìa đầy đủ chức năng thành công.