Hạng B2
21/5/07
204
23
18
43
Quang Ninh
Có một chút thắc mắc muốn hỏi các bác là: Trên xe BMW liên doanh thường có mùi rất khó chịu khi trời nắng.,/. Làm thế nào để làm mất mùi khó chịu ấy đi nhỉ????? Em nghe nói có máy tạo ozon để trong xe tốt lắm phải không??? Mua máy ấy ở đâu nhỉ????

RE: Làm sao để khử mùi trên xe BMW

thưa bác là ko phải do nắng...mà mùi khó chịu nhất xuất phat từ cái thảm chùi chân ý ợ...ozone thì cũng chẳng giải quýet được gì hết...đợi hôm nắng to vác xe ra giữa nắng, mở hết kính và phơi...giặt sạch cả cái thảm chùi chân phơi khô nốt...cuối cùng cho cafe rang ở trong một cái túi lưới treo vào trong xe...hoặc mua hai quả dứa đầy đủ lá dại vứt đằng kính sau..chúc bác khắc phục được...

LAD
Hạng B2
11/6/07
121
0
0
Hà Nội

thảm xịn của BMW dùng ko sướng đâu, các bác mua em thảm khác về mà xài, loại ngon khoảng 1 triệu. Thảm xịn em vứt trong cốp lâu rồi. Còn mùi thơm trong xe thì tùy mũi bác, cái đó bán nhiều lắm mà.

Hạng C
3/6/07
589
1
0

cho em hỏi ngu tí, bộ mùi BMW nó khác với mùi xe mới khác hả?

Tập Lái
21/6/07
40
0
0

Trích đoạn: bmw7072

hoặc mua hai quả dứa đầy đủ lá dại vứt đằng kính sau..chúc bác khắc phục được...
Ơ bác , phải lấy lá dứa " nấu chè " ấy , chứ mua 2 quả dứa làm gì hả bác , lá của nó cực khó chịu[&o][&o] . Em chỉ nói vậy thôi , mong bác đừng méng em

Hạng F
6/5/06
6.838
145
83

@ LAD :Thảm ở đâu mà đến 1 triệu vậy bác? Bác chỉ cho em với để em xem nó hay đến mức nào

Trích đoạn: maxmomus

Trích đoạn: bmw7072

hoặc mua hai quả dứa đầy đủ lá dại vứt đằng kính sau..chúc bác khắc phục được...
Ơ bác , phải lấy lá dứa " nấu chè " ấy , chứ mua 2 quả dứa làm gì hả bác , lá của nó cực khó chịu[&o][&o] . Em chỉ nói vậy thôi , mong bác đừng méng em

bác chẳng nói rõ cái khó chịu đó ở điểm nào nhỉ...mà em có bảo bác ngồi trong xe khi bác để quả dứa ở trong đâu...

Trích đoạn: antony

cho em hỏi ngu tí, bộ mùi BMW nó khác với mùi xe mới khác hả?

hahahaha..
..mùi BMW nó có mùi....tuỳ vào người sử dụng....xe nào mà chẳng có mùi..đến xe mới cứng còn có cài mùi mà người ta phân tích rồi là cái mùi đấy mới là độc hại...còn cái tên của cái loại hoá chất đấy dài lắm quên béng rồi...

Hạng B2
21/5/07
204
23
18
43
Quang Ninh

Chứng tỏ các bác chẳng biết gì!!!!! Ai chẳng biết xe nào mà chẳng có mùi!!!!! Nhưng có loại máy gi đó để ở trên xe khử mùi hay lắm!!!! Có cái máy đấy cắm trong xe thì xe chẳng có mùi gì cả!!!! Các bác chẳng biết gi!!! Chán thật

Trích đoạn: BMW0153

Chứng tỏ các bác chẳng biết gì!!!!! Ai chẳng biết xe nào mà chẳng có mùi!!!!! Nhưng có loại máy gi đó để ở trên xe khử mùi hay lắm!!!! Có cái máy đấy cắm trong xe thì xe chẳng có mùi gì cả!!!! Các bác chẳng biết gi!!! Chán thật

ai bảo bác thế toàn nghe cái bọn quảng cáo đểu...bác biết một cái máy tạo ozone nó bao nhiêu tiền không?...mấy cái đồ tàu đấy thì được cái tác dụng khỉ gì...