Tập Lái
2/7/11
17
4
3
Em đang định xây nhà, mà tiền chắc đủ xây một căn nhà nho nhỏ thôi, nhưng sợ năm sau lại phải lo đủ thứ không xây được nhà nữa nên nghĩ thôi xây luôn cho xong, sau này có thêm người thì xây thêm ra. Các bác tư vấn cho em một vài chỗ thi công bảo đảm được không ạ, cả thi công cả tư vấn tất tần tật nhé các bác, vợ em thích nhà nhỏ mà đẹp cơ, phải chiều :)

Tập Lái
17/12/12
0
117
27
Thủ Đức
Bao lô, bao la, bao sô, bao thầu, bao trọn gói. Để em thử xem. Để lại thông tin để anh em OS tư vấn cho bác. :) :) :)

• Like
Reactions: cambridge
Tập Lái
31/7/14
6
6
3
38
Nhà nhỏ xinh, tiện nghi là ước mơ bao người đó thớt. Thật ra nhà rộng thì thoải mái nhưng dọn dẹp cũng mệt lắm, vừa vừa là ok nhất :D

• Like
Tập Lái
8/7/11
39
1
8
Xây nhà là chuyện lớn mà, phải ưu tiên hàng đầu chứ. Không có chốn ở đàng hoàng thì sao mà yên tâm làm ăn được. Nếu như ý bác là như thế thì cái móng nhà phải làm thật tốt thì sau muốn xây lên thêm cũng dễ hơn.

• Like
Tập Lái
3/7/11
14
2
3
Em chưa có vợ nhưng có cưới cũng cố gắng tìm 1 cô khôn giống vợ bác ý. Mà khôn thì chắc đã không lấy em, dù nhà em to đùng và khá đẹp.
Nhà thì chắc cả đời xây 1 lần thôi bác ạ, tính cho nó kĩ, ở cho nó bõ :D

• Like
Hạng D
4/8/11
1.048
4.258
143
Chi phí thấp thì không có đâu. Chi phí hợp lý thì ráng tìm chắc sẽ có

• Like
Tập Lái
11/7/11
12
1
3
Giờ mà không có đủ tiền xây một lần thì cũng khó bác nhỉ, nếu xây nhỏ nhỏ thì cũng được, nhưng sợ sau này cơi nới ra thì cũng bất tiện đủ đường.
Khi nãy mới lên trang này Tư vấn xây nhà nhỏ đẹp và bền, thấy có nhiều thông tin tư vấn hay lắm bác.
Hi vọng bác tìm được cái mình cần.

• Like
Tập Lái
12/11/13
3
3
3
Em đang định xây nhà, mà tiền chắc đủ xây một căn nhà nho nhỏ thôi, nhưng sợ năm sau lại phải lo đủ thứ không xây được nhà nữa nên nghĩ thôi xây luôn cho xong, sau này có thêm người thì xây thêm ra. Các bác tư vấn cho em một vài chỗ thi công bảo đảm được không ạ, cả thi công cả tư vấn tất tần tật nhé các bác, vợ em thích nhà nhỏ mà đẹp cơ, phải chiều :)
Nhà nhỏ thì xây theo kiểu nhà nhỏ thôi bác, nhưng mà về kết cấu thì tốt nhất nên xây cấp 4 cũng được, vì 2 năm sau bác mới sửa nhà mà.

• Like